Góp ý về việc sáp nhập mục Cần mua TL vào ĐỒ THANH LÝ

Thảo luận trong 'Góp ý cho LCM' bởi zuna, 29/2/2012.

1. zuna

zuna Thành viên tích cực

Em nghĩ rằng đây không phải ý kiến của riêng mình em mà cũng có rất nhiều mẹ muốn như vậy.
    Mục Tặng đồ và Đổi đồ đều hoạt động khá tốt do đặc điểm của mục cũng là nhu cầu của nhiều mẹ.
    Nhưng riêng mục Cần mua thanh lý thì em thấy không được ổn lắm.

Bây giờ ai có nhu cầu mua mà đăng vào mục Cần mua thanh lý thì cả ngày có khi chỉ vài lượt views và làm nhu cầu khó đạt được. Vì vậy đôi khi cần mua gì em lại chọn cách vào mục Thanh lý để tìm mua cho nhanh chứ đăng mục Cần mua TL thì đến mùa quýt không mua được đồ cần mua :D

Hơn nữa đôi khi em và các mẹ cũng có những đồ mà các mẹ khác cần nhưng lại đăng ở mục Cần mua TL mà em có phải dân buôn bán đâu mà lượn vào đấy xem mẹ nào cần gì để phục vụ :rolleyes:.

Vì vậy mà hôm nay em mạ muội lập Topic này để góp ý với BĐH xem có thể gộp mục CẦN MUA TL vào với ĐỒ THANH LÝ không ạh? Mẹ nào cần mua thì chỉ cần thêm trích dẫn ngay đầu topic [CẦN MUA] cái là ok ngay. Em nghĩ rằng nếu như vậy sẽ có đông đảo các mẹ khi cần mua đồ gì sẽ đăng tin lên diễn đàn hơn vì tin tức đến người dùng nhanh hơn nhiều lần mà >:)

Em xin chân thành cảm ơn! (Như viết đơn xin xỏ ýh nhở :Cuoi)

Xem thêm các chủ đề tạo bởi zuna
    Đang tải...

2. webmaster

webmaster Stay hungry. Stay foolish

Ðề: Góp ý về việc sáp nhập mục Cần mua TL vào ĐỒ THANH LÝ

Cám ơn bạn rất nhiều về góp ý này. Chúng tôi xin ghi nhận sự góp ý của bạn và rất mong được những góp ý thêm của các bạn khác nhằm có quyết định đúng đắn nhất phục vụ cho cộng đồng.