Gửi BQT

Thảo luận trong 'Góp ý cho LCM' bởi ngocanh187, 27/11/2012.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. ngocanh187

ngocanh187 Đủ quyền lập Họ

Kính gửi BQT,
    Mặc dù tham gia diễn đàn mình chưa lâu nhưng em thực sự thấy LCM là một diễn đàn bổ ích và giúp em rất nhiều nên em cũng muốn góp ý với BQT thế này :)
    Hôm nay khi vừa viết xong một bài mới thì vì em viết khá chậm vừa viết còn vừa suy nghĩ nên đến khi gửi bài thì em đã bị out ra khỏi diễn đàn và lúc login trở lại thì bài em vừa viết đã mất
    Em biết BQT để chức năng là một lúc lâu nick không sử dụng sẽ tự động out ra khi nick đó không được ghi nhớ tự động đăng nhập là hoàn toàn chính xác vì sự bảo mật cho nick của từng người
    Nhưng tại sao BQT không có chức năng resend lại bài viết khi nick đó vừa login tránh trường hợp như em vừa tạo bài mới lại bị out ra và bài đó mất đi :(
    Nếu đó là một bài tâm sự thì cũng hơi mất cảm xúc của người viết đó ạ

Thanks BQT đã đọc bài của em!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi ngocanh187
    Đang tải...

2. webmaster

webmaster Stay hungry. Stay foolish

Ðề: Gửi BQT

Tự động logout là 1 tính năng quan trọng của các ứng dụng trên mạng nó cho phép bạn khi đăng nhập tại nơi công cộng mà quên logout thì sau một thời gian (khoảng 15 phút) không hoạt động nó tự logout thì tránh nguy cơ bị mất nick.

Trong trường hợp bạn dùng máy cá nhân mà để lâu bị logout thì trước khi đăng nhập bạn vui lòng đánh dấu vào ô Ghi nhớ rồi mới click đăng nhập thì sẽ không bị tình trạng như vậy nữa.

3. Mẹ Bánh Rán

Mẹ Bánh Rán Thành viên kỳ cựu

Hoặc thông thường những thứ quan trọng mà cần cảm xúc thì mình thường type ra word rùi mới paste.........Cảm xúc vẹn nguyên......;)

RuoigiamHP thích bài này.
  4. RuoigiamHP

RuoigiamHP Thành viên kỳ cựu

Nếu mất chỉ cần back trình duyệt lại là vẫn nguyên mà mẹ nó. VÌ LCM có bật chức năng trù phú

ngocanh187 thích bài này.
Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.