Cần giúp: (Hà Nội) Các Chị Mách Giúp Học Tiếng Quảng Đông Giao Tiếp Ở Đâu Tôt Với.

Thảo luận trong 'Học tập' bởi NHA_4_CHI_EM, 15/10/2014.

1. NHA_4_CHI_EM

NHA_4_CHI_EM Thành viên chính thức

Tình hình là thời gian tới em phải làm việc với người Hong Kong 1 thời gian dài nên em rất muốn học tiếng Quảng Đông để công việc thuận lợi hơn.Các chị biết Thầy,Cô nào mở lớp dạy tiếng Quảng Đông giao tiếp tôt ở Hà Nội thì mách em với ạ.Em xin chân thành cảm mọi người nhiều lắm ạ.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi NHA_4_CHI_EM
    Đang tải...

2. monkeyTB

monkeyTB Bắt đầu tích cực

Ðề: (Hà Nội) Các Chị Mách Giúp Học Tiếng Quảng Đông Giao Tiếp Ở Đâu Tôt Với.

ố ồ,chị hỏi ở đây chắc đợi vài mùa quýt như e thôi,HN e tìm đc vài nơi nhưng toàn theo kiểu bồi(học phát âm theo tiếng việt) chứ rất hiếm người dạy bài bản theo Pinyin-chữ Latinh chuẩn đc.Đang hỏi bạn ở ĐH KHXH-NV chỗ Nguyễn trãi xem có bắt chuyện đc với du học sinh nào nói tiếng gốc Quảng thì giao lưu họ dạy mình Free luôn.Em đang muốn học,c có gần Vũ Trọng Phụng ko thì có gì e học cùng luôn.E cũng tìm đc tài liệu dạy chuẩn Latinh rồi nhưng đang khó hiểu ở 6 cái thanh điệu đây mà ko hỏi đc ai cả,kể cả mấy giáo viên kia vì họ học kiểu bồi mà
    Còn 1 chỗ khá ok thì hơi đắt 100k/buổi/2h ở ngay cổng đh HN ý,e thì chả có tiền đi học,mà cũng chưa biết họ dạy bổi hay latinh nữa
    topic của e trước để mốc lên đây này,hehe http://www.lamchame.com/forum/showthread.php/1474252-Nơi-dạy-tiếng-Quảng-Đông

NHA_4_CHI_EM thích bài này.
  3. NHA_4_CHI_EM

NHA_4_CHI_EM Thành viên chính thức

Ðề: (Hà Nội) Các Chị Mách Giúp Học Tiếng Quảng Đông Giao Tiếp Ở Đâu Tôt Với.

Cảm ơn em nhiều nhé,may quá có người khác thay chị rồi nên ko phải căng đầu ra học nữa em ah =))

4. sumychamvn

sumychamvn Bắt đầu tích cực

100k/buổi thì có gì mà đắt nhỉ, nếu thầy xịn người hoa thì 200k/buổi vẫn quá rẻ luôn.