Hàng Nhật Xách Tay:mỹ Phẩm,dầu Gội, Sữa Tắm, Kem Đánh Răng, Kem Bôi Muỗi, Đồ Cho Bé...

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi dung_q207, 8/7/2020.

1. dung_q207

dung_q207 Bắt đầu tích cực

Em có đủ đồ cho bé nữa,tham gia diễn đàn nhiều năm mà chỉ mua chưa bán.Lần đầu đăng sản phẩm mong các mẹ ủng hộ ạ
    Người thật việc thật ạ em gửi link fab của em ạ,địa chỉ shop nhà em ở Đồng Văn-Duy Tiên-Hà Nam.Mẹ nào ở gần qua shop ủng hộ em với nhé.

https://www.facebook.com/dung.kieu/

1.Kem đánh răng muối Sunstar và White & White trắng răng,sạch mảng bám,hết mùi hôi của nhật giá 70k/tuý.130k/2tuyt

2.Nước súc miệng Nhật Bản Propolinse chính là giải pháp tuyệt vời để có được hàm răng trắng sạch, hơi thở thơm tho,hết mùi hôi, thơm mát, sạch mảng bám.
    [​IMG][​IMG]Việc đánh răng mỗi ngày vẫn không thể làm sạch được toàn bộ khoang miệng của chúng ta. [​IMG]Các mảng bám do thức ăn vẫn tích tụ dần trên bề mặt răng gây [​IMG]đen răng, [​IMG]hôi miệng và [​IMG]các bệnh về răng miệng. Giá đã sale 185k

3.Dung dịch vệ sinh phụ nữ PH Care Feminine Wash nội địa Nhật.
    [​IMG][​IMG][​IMG]Với khả năng ẩm tự nhiên, sạch khuẩn và không gây khô rát, ngăn ngừa các bệnh phụ khoa, tình trạng ngứa ngáy và mùi hôi.
    [​IMG][​IMG][​IMG]Sản phẩm sẵn cho các chị em lựa chọn ạ...
    [​IMG][​IMG]Màu hồng: Hương hoa hồng quyến rũ
    [​IMG][​IMG]Màu tím: Mùi hương hoa cỏ nồng nàn, thuần khiết.
    [​IMG][​IMG]Màu xanh lá: Mùi hương bạc hà thơm mát.
    Giá đã sale 180k

4.Sữa tắm Arau Baby Nhật Bản chiết xuất từ thảo mộc, không chứa phụ gia. Đây là một loại nước tắm bọt an toàn dành cho sức khỏe của bé yêu.
    [​IMG]Sữa tắm bọt Arau Baby có tác dụng làm sạch và nuôi dưỡng làn da nhạy cảm của các bé. Với công thức tạo bọt tự nhiên, không có chất hóa học. Các mẹ có thể yên tâm cho con vui đùa khi tắm
    Giá đã sale 195k chai to oạch 450ml con nhà e sài từ sơ sinh tới 4 tuổi vẫn dùng ạ

[​IMG][​IMG]

[​IMG][​IMG]

[​IMG][​IMG]

Xem thêm các chủ đề tạo bởi dung_q207
    Sửa lần cuối: 9/7/2020
  2. dung_q207

Em đăng từ 8/7 nhưng do máy tính lỗi nên hôm nay em bổ sung sản phẩm cho các mẹ chọn ạ

3. dung_q207

mai em up tiếp ạ