Toàn quốc: Update 21-10-2016, Hàng Thu Đông 2hand Nhật Hàn Cho Bé 2-6t, Cực Chất Cực Rẻ, Ship Thử Tận Nơi Ạ

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi mebebin3, 21/9/2016.

1. mebebin3

mebebin3 Thành viên rất tích cực

HÀNG MỚI UP HÔM NAY 21-10-2016 Ở NGAY PHÍA DƯỚI , CÁC MẸ KÉO XUỐNG XEM HỘ EM NHÉ!

Len đầu mùa giá đắt nhưng chất cực đẹp và mới, em thích đồ trẻ em nên bán giá siêu rẻ, hầu như ko có lãi để chia sẻ với các mẹ và kiếm lượng khách hàng quan tâm đến topic, nên với len trẻ em, em chỉ bán theo combo từ 3 chiếc trở lên thôi ạ, hoặc ship kèm hàng người lớn. Hoặc các mẹ trợ giúp em 10-20k/ship cho mỗi đơn; nói chung là em sẽ ưu tiên cho các mẹ mua nhiều ạ.

Chào các mẹ,

Vào thu đã lâu, sắp sang đông, em mời các mẹ xem hàng 2hand Nhật Hàn và các hiệu nổi tiếng khác, do em tuyển chọn hàng thùng mở kiện chỗ quen với giá rất mềm so với giá trị hàng. Em sẵn sàng ship nhiều món đến tận nơi để các mẹ xem kỹ trước khi quyết định mua hàng.
    Tất cả các món em đăng mời các mẹ đều có độ mới từ 95-99.99% (rất mới ạ) không rách sờn cũ ố gì cả dù đồ trẻ em thường dễ dính bẩn.
    Các mẹ gửi bài trên topic hoặc pm cho em hoặc nhanh thì sms cho em, em Hà sn 88, sdt 0976176941 ạ.

(Topic đồ đông công sở của em ở dưới chữ ký, toàn đồ đẹp chuẩn công sở, yêu lắm ạ, mẹ nào quan tâm thì vui lòng vào xem và ủn giúp em một tý, em cám ơn nhiều ạ)

1. váy bé gái sz 100, giá 30k

2. áo bé gái hiệu KP kid's stuff, sz 95, giá 30k

3, áo khoác cotton, sz 95, giá 30k

4, váy bé gái size 100, giá 35k

5, áo sơ mi bé trai chất nhung mỏng, hiệu ELFIN DOLL KIDS, sz 90, giá 40k, sold

6,
    áo bé gái hiệu WASSHED PRODUCT, sz 90, giá 30k

áo len bé gái, chất len dày dặn, sz 95, giá 50k

áo len bé gái, sz 95, giá 45k

áo len bé trai có khóa, chất dày dặn sz 110, giá 65k

áo len cộc tay bé gái, hiệu ROEM GIRLS , sz 150, giá 55k

áo len bé gái, hiệu COCORITA, sz 110, giá 65k

aó len bé gái, chất dầy dặn, sz 150, giá 60k

áo len bé gái sz tầm 140, giá 50k

áo len gile bé trai, sz 90, giá 50k

tạm thời em up thế đã ạ, tối em post tiêp ạ.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi mebebin3
    Sửa lần cuối: 11/11/2016
    mecomm thích bài này.
  2. mebebin3

EM UP HÀNG MỚI HÔM NAY 3-10-2016, TOÀN LEN TRẺ EM RẤT ĐẸP RẤT MỚI Ạ

1. Áo len bé trai hiệu GAP xịn, sz 110, độ mới 99%, len đẹp dày mịn đanh mặt. 70k

Chi tiết ạ, em chụp có flash nên nhìn bóng bóng chứ áo mới tinh ạ, màu ko bạc thế kia đâu ạ. Khách nhà em thích áo này lắm mà sz nhỏ hơn bé nhà c ấy nên phải bỏ lại, mà cứ tiếc mãi ạ.

2. Áo len bé trai, sz 80 hoặc bé tầm 12-18m. Y như mới ấy ạ, chất len dày mịn ko dặm ngứa. 55k sold

3. Len cài cúc bé gái, mới 100%, sz 90-95, 55k, màu bên ngoài tươi hơn xíu ạ. Len mềm mịn cầm êm tay lắm ạ.
    chi tiết len. sz 90-95 thôi các mẹ ạ

4. Len bé trai, sz 100 - 110 (sz 110 cho bé trai có vóc dáng mảnh dẻ) thôi ạ. Used, độ mới khoảng 95% len đẹp dày dặn mịn, 55k ==> sold

5. Váy len bé gái hiệu HM, hàng xịn ko phải VNXK ạ, chất len mịn màng co giãn tốt, dày dặn xinh lắm lắm ạ. Mới 100% nhưng bị bẩn 1 tý bằng quả cà ở ngực áo, giặt hết ngay ạ, em ko giặt là vì muốn giữ cho đồ đúng như tình trạng mới 100% :) sz 90 thôi ạ, 65k. váy len mới như này lại hàng hiệu nữa ở các shop bán ít nhất 180k ạ.

6. Áo len bé trai/gái sz 80 hoặc bé tầm 12-18 tháng. Mới 100% ạ, chất len dày dặn co giãn tốt, loại này bán rất nhiều ở các shop chuyên nhập hàng trẻ em, giá hàng mới khoảng 120-130k/cái ạ. Em thích đồ trẻ con nên khảo giá hơi bị nhiều :). Em bán 55k thôi. Màu thật trầm hơn tí, dịu mắt chứ ko chói thế này ạ. Mặc dịp đầy năm hoặc Noel, tết... cho bé thì xinh lắm! sold

7. Áo len sz 100 cho bé trai, chất len dày dặn đanh mặt thích lắm luôn. Used nhưng còn rất mới, 95%, ko xù xổ ko hoen bẩn gì cả. em bán 55k thôi ạ. ==> sold

8. Áo len bé gái hiệu Elle. Áo này em có khách mua rồi ạ, em đăng lên cho mn thấy hàng em bán rất xinh thôi ạ. ==> sold

8. Áo bé trai họa tiết 2 chú voi con, len cực dày mịn đanh, mới 99.99%, sz cho bé tầm 3-6 tháng. 50k ạ., sold

9. Áo len bé trai sz 110, chất mỏng co giãn cực tốt, hàng xịn cầm êm tay vô cùng, áo này mặc bên trong ko bao giờ sợ bé bị dặm ngứa hoặc tĩnh điện. 50k thôi ạ, độ mới 99.99%, sold

10. Len họa tiết bé gái. Cực kỳ dày dặn, len đẹp. mỗi tội sz nhỏ tầm 90-95 thôi ạ, nếu bé bụ bẫm người dày thì chỉ sz 80 mới vừa. Mới 99.99%, 60k

12. Len bé trai hiệu Bossini, hiệu xịn hẳn hoi, used nhưng còn rất mới đẹp, len mềm đanh. sz 110, 50k thôi ạ ==> sold

14. Khoác bé gái, sz bé lắm ạ tầm 2-5 tháng thôi, xinh lắm và mới 100% em để rẻ 45k, mới tinh nên các mẹ mua tặng các bé con cháu trong nhà rất ok ạ, em để hàng trong túi bóng kính sang trọng tử tế tươm tất ko khác gì từ shop đi ra :)

15. Len bé trai, len cũng cực đẹp luôn, cũng mới 99.99%, 55k thôi ạ
    sz 80-85 ==> sold

16. Gile bé, sz 90-95, nếu sz 100 thì bé mảnh mai chút ạ. Mới 98% len rất đẹp hình rất kute :) 55k. ==> sold

17. Gile bé gái sz 90-95; mới 96-97%, 50k chất len đẹp lắm ạ

chất len đẹp như này ạ, em chụp thô, ko hề sửa ảnh, em chỉ cắt ảnh bỏ bớt râu ria chân cẳng người chụp thôi, mà các chị thấy len ko hề bị bông xù, lỗi bẩn gì cả ạ.

18. Len tím sọc này em bán rồi ạ, cảm ơn khách quen nhà em ạ

20. cardigan bé trai, mới 98%, sz 90-100; len đanh mềm bên ngoài màu tươi tắn ạ, ảnh bị xỉn và nhạt; 50k

21. Len mỏng bé trai, sz 100 mỏng mềm co giãn cực tốt, chất len cotton mịn, 45k

22. cardigan bé gái hiệu Ralph Lauren hẳn hoi, len pha lông cừu cực mềm êm ái, mới 99.99% luôn ạ, ko một vết bẩn hoặc tì vết gì. 60k ạ, sz 85 thôi ạ. Áo hàng hiệu xịn, vô cùng đẹp, cầm cái áo như cầm nắm bông tơ nõn vậy ạ

BÊN DƯỚI CÒN ÁO LEN NỮA Ạ, CÁC MẸ CỨ KÉO CHUỘT XUỐNG TIẾP NỮA NHÉ, TIỆN THỂ NGÓ GIÚP EM XEM CÓ ỦNG HỘ EM ĐƯỢC CÁI ÁO KHOÁC NÀO KHÔNG Ạ :)))))))))

ÁO PHAO ROEM GIRL, chuẩn Roem Hàn không phải VNXK đâu ạ, mới 99%, cổ lông có thể tháo rời, sz 120, 110K ==> sold

ÁO KHOÁC HIỆU JELISPOON, 2 lớp rất dày dặn, lớp ngoài là kaki rất dày mịn nhưng mềm tay, mới 99.99% (hình thêu sau lưng áo mới cứng ạ), sz 130, 110k sold

ÁO KHOÁC HIỆU COMMERCE sz 110, chần bông dày dặn, là áo đại hàn, mới 99.99%, bông cực kỳ mềm mại. 120k ==> SOLD

ÁO VEST BÉ TRAI HIỆU ENVIE, lót dày đẹp lắm, đồ em bé mà như đồ người lớn, may nuột nà, mới 99.99%, sz 100; 90k thôi ạ, các mẹ mua cho con trai diện rất sang, áo rất dày ấm.
    em quên chụp toàn thân phía trước hic hic, các mẹ xem tạm ảnh này

ÁO KHOÁC 2 lớp hiệu PIERRE CARDIN xịn, sz 120, lớp ngoài chắn gió, lót cực đẹp, 110k. Áo có chần lớp bông mỏng ấm áp cả tay và thân, mỏng mà cực ấm, ko phải áo gió đâu ạ. sold

ÁO KHOÁC 3 LỚP BÉ GÁI HIỆU COCORITA SZ 110, lớp lót chần bông màu đỏ dạng gile có thể tháo rời, 120k +++> SOLD

Sửa lần cuối: 20/10/2016
  3. mebebin3

23. Áo len hiệu United Colours of Benetton, áo len hiệu này đẹp vô cùng ạ. sz bé, em nghĩ tầm 3-6 tháng thôi ạ, mới 98% chất cực đẹp và dày ấm nữa, em để siêu rẻ 50k thôi ạ.

24. Váy len, mới 99.99%, sz 90-95, 50k thôi ạ, mới 99.99%

27. Áo len sz 120. màu cam cà rốt, mới 100%, 60k

ÁO KHOÁC HIỆU MODA CARINA, sz 3 (khoảng sz 100- 105); 2 Lớp, chất dày dặn lót rất đẹp, cực mới, cute lắm ạ, nhưng vạt áo có vết loang rất rất mờ, em nghĩ giặt tẩy là sạch ngay vì tổng thể áo cực mới không 1 tỳ vết gì. Em để rẻ 90k thôi ạ.
    em bị hỏng cái ảnh chụp thân trước, hic.

ÁO KHOÁC kaki hoa màu cam, sz 85-90, 50k thôi ạ

ÁO KHOÁC HIỆU COCORITA sz 130, 2 lớp dày dặn, mùa đông 15-16 độ mặc thoải mái ạ. MỚI 99.99% chỉ rơi 1 cúc làm cảnh bên phía tay phải, ko ảnh hưởng gì ạ, hic, 100k thôi ạ

ÁO KHOÁC 2 LỚP DÁNG BOMBER ĐANG HOT, hiệu Curly Girl, mới cực mới ạ, chất kaki dày mềm lót rất đẹp, sz 100, 80k thôi ạ.

Sửa lần cuối: 21/10/2016
  4. mebebin3

em up lại cho dễ theo dõi ạ

Sửa lần cuối: 9/10/2016
  5. mebebin3

HÔM NAY 26-9, EM UP THÊM ÍT HÀNG MỚI Ạ.
    Đồ này của con chị chủ, chị đưa em bán giá thanh lý cho có thêm mặt hàng. Không phải đồ hàng thùng đâu ạ, nhưng chung quy đều là hàng used, quan trọng là em chọn hàng chất lượng và giá thật rẻ để mời các mẹ.

ÁO KHOÁC LÔNG HIỆU ABSORBA, sz 110 nhưng chỉ tương đương sz 100 -105 thôi ạ (tức là cho bé cao 100-105cm, ko tính cân nặng chỉ tính chiều cao thôi các mẹ nhé). Áo màu vàng lông gà con yêu lắm, dày dặn cực ấm. Giá 110k thôi ạ, như mới tinh luôn, lông xịn mềm mại lắm.

ÁO KHOÁC CHẦN BÔNG bé trai, sz 120, cổ nhung, mũ có thể tháo rời, độ mới 99.99%, màu xanh tím than đậm rất đẹp. 110k ạ. ===> SOLD

ÁO KHOÁC DẠ CHẦN BÔNG HIỆU CHERUBIC, sz 95, nhưng bé có chiều cao từ 90-102cm vẫn mặc vừa ạ, cực kỳ xinh xắn và xịn. 110k thôi ạ, chiếc này chị chủ em bảo giá mua quy ra tiền Việt đâu như gần 500k hay >500k gì ấy ạ, nhiều đồ quá em quên, độ mới like new. Mặt ngoài là dạ mịn, mặt trong chần bông. Em ship hàng đến tận nơi để các mẹ xem nên ko dám quảng cáo quá đà đâu ạ, có sao em nói vậy thôi ạ

ÁO KHOÁC GIÓ 2 LỚP HIỆU LIGUO, SZ 100. Chất gió đẹp lắm ạ, chị chủ mua 240k ở shop Hồng Minh Baby ở Thành Công. mới 99.99% bé chẳng mặc tí nào luôn vì nhiều quần áo quá nên để quên trong tủ, giờ bé cao quá rồi ko vừa nữa. Thanh lý 100k thôi ạ.

Sửa lần cuối: 29/9/2016
  6. mebebin3

1 CHÙM 7 MÓN ĐỒ THU CHO BÉ GÁI, SZ 100. Em không bán lẻ ạ, 6 món gồm:
    - 1 áo khoác len lửng Gap, xuất xịn ko phải hàng lên ạ. Len mỏng đanh mặt xinh lắm
    - 1 áo khoác hiệu Bennetton, chất da cá rất dày mịn ấm, ko phải da cá hàng lởm đâu ạ. Chỉ 1 áo nào em đã thấy ở các shop bán giá tầm 120-140k rồi ạ
    - 3 áo dài tay mặc thu, rất đẹp rất mới ko hề bị cũ ố lem nhem. Chất là hàng xuất xịn ạ.
    - 1 quần dài chất cotton co giãn, chất rất dày, quần này mua lẻ đã là 90k/chiếc rồi ạ.
    - 1 váy len đen điểm hoa trắng, váy ko tay, em quên chụp.

Cả chùm em bán chỉ 150k, không mặc cả. Nếu mua lẻ hàng mới thì khoảng tiền đó chưa đủ mua 2 chiếc áo dài tay ạ. sold

Sửa lần cuối: 29/9/2016
  7. lovely88

lovely88 SỮA BÒ TƯƠI PHÙ ĐỔNG

mn ơi có cái váy dạ nào sz cho bé 5-6 tuổi k

huongmupmip thích bài này.
  8. mebebin3

M ít thấy váy dạ Hàn Nhật cho bé mn ạ, nếu có thì mình sẽ pm cho mn nhé :)

9. Tung2612

Tung2612 Thành viên tích cực

cho mình địa chỉ b ơi, m muốn qua xem đồ

10. mebebin3

em up tiếp hàng ạ

áo len bé hiệu BRISGA DESIGN, sz 100, giá 60k

áo phông dài tay bé trai, hiệu MPO JEAN CO sz 100, giá 30k

áo phông dài tay, sz 90, giá 25k

áo bé gái, sz 110, giá 30k

áo nỉ bé trai , sz 100, giá 30k

áo bé gái chất dầy dặn, sz 110, giá 25k ( áo có vết ố nhỏ trước ngực, nhìn kĩ mới thấy )

áo váy bé gái, sz tầm 1t, 30k

áo bé trai chất nỉ ANY FAM, SZ100, , 25k

áo váy bé gái hiệu NAVY NATURAL, SZ 140, giá 25k

áo bé gái, hiệu MEZZO PIANO, SZ 110, chất nỉ, giá 30k

áo khoác len bé gái, dầy dặn, trong lót lông, sz 100, giá 75k, sold

Sửa lần cuối: 11/11/2016
  11. huongmupmip

huongmupmip Thành viên tích cực

Giá vẫn cao mn ạ

12. linhkool

linhkool Thành viên rất tích cực

Đánh dấu

13. mebebin3

mn ơi, giá như thế này là bình thường mà, ko cao tý nào ạ. giá quần áo bình thường cũng có giá cao hơn ý, như áo gió em mua năm ngoái ở ninh hiệp cũng là 150k/ cái rồi ạ, mà chất liệu lại ko bằng. đây là hàng 2hand nên mới có giá như vậy ạ.

14. mebebin3

cám ơn bạn, thỉnh thoảng bạn qua ngó nghiêng ủng hộ mình với nhé :)

15. Me NhatAnh

Me NhatAnh Thành viên tích cực

Mấy cái áo khoác đẹp quá H ơi, chị nhìn mà muốn mua hết ấy :) Mấy cái c đặt, hôm nào tiện đi ship thì mang sang cho c nhé. Lúc nào tiện hẵng đi.

Giá ko đắt đâu các mẹ ơi, quá rẻ so với chất lượng và nhãn hiệu ấy.
    Mình hồi trước toàn mua đồ mới cho con gái thôi, cũng chả được hàng hiệu Nhật hay Ý, chỉ là hàng TQ cao cấp thôi, mà 1 áo len đã có giá 140-150k rồi. Áo phao 280-300k/cái. Còn áo khoác như H đăng kia mình mua đến 340-350k/cái thậm chí 400-450k cơ đấy. Đắt vẫn phải bấm bụng mua, không mua thì con mặc bằng gì? Mà trẻ con đi lớp, nó thay quần áo luôn xoành xoạch ấy, trong khi mùa đông 1 cái áo phơi 2-3 ngày chưa khô, nên mình cần 1 cái áo len thì nó cần đến 3 cái để thay đổi.
    Hàng rẻ thì có nhiều nguồn lắm nhưng tiền nào của ấy các mẹ ạ, thời buổi đắt đỏ mà, hàng rẻ tiền thì chất lượng cũng rẻ, con mặc thương lắm... mình ko hề có ý chê nhưng vì sức khỏe của con em mình, bm cố gắng mua sắm hàng tốt cho con mặc, chất tốt thấm hút mồ hôi tốt, giữ ấm tốt, thoáng khí, con dễ chịu sẽ chóng lớn và khỏe mạnh hơn.

Mình để ý thấy hàng mùa đông Nhật Hàn thường có rất nhiều loại áo, dày mỏng đủ cả, để phù hợp với thời tiết thay đổi thường xuyên. Hồi trước mình chưa biết, chỉ sắm cho con có mỗi cái áo phao hoặc áo lông dày. Vào những ngày giao mùa, ngày trời đông ấm áp hoặc cuối mùa, nghĩ mãi chẳng biết cho con mặc gì, ít thì không đủ ấm, nhiều thì con chạy nhảy nóng quá đổ mồ hôi ướt sũng. Thế là về sau mình đành phải sắm đủ bộ cho con, nào áo phao đại hàn, áo gió, khoác nhẹ, áo len, áo phông dài tay... Mua đồ mới thì đắt lắm, cầm tiền triệu trên tay chỉ sắm được có 1 áo phao + 1 áo len + 1-2 áo phông dài tay là hết sạch. Cứ ngẩn ngơ như bị đánh rơi tiền ở đâu.
    Từ khi tìm mua được hàng thùng, mình chẳng còn lo gì nữa, thả phanh mua sắm cho con gái cưng. Con mình học trường quốc tế toàn các bé nhà có điều kiện, mua sắm cho con tung trời, con khoác cái áo hàng hiệu trên người, nhìn thấy khác hẳn ngay.

Vài lời chia sẻ với các mẹ để cùng nhau quản lý tốt việc chi tiêu nhé :) Mình cũng lê la ở lcm bao lâu rồi, mùa đông năm ngoái mình bán giúp cho bạn mình bao nhiêu là áo khoác dạ Nhật Hàn, cũng có xuất xứ hàng thùng tuyển thế này, được các mẹ khen về chất lượng lắm, các mẹ có thể xem lại topic cũ của mình để kiểm chứng. Mình rất mê hàng thùng nhưng chỉ mua để mặc thôi chứ chả có gan mở topic bán nữa, vì ko có thời gian đi chọn về là lượt chụp ảnh đăng bán, vất vả lắm so với bán hàng mới.

Các mẹ xem hàng và mua ủng hộ Hà nhé, coi như giúp em nó có chút tiền lãi như làm shipper mỗi ngày để nuôi con thôi chứ bán giá này giỏi lắm mỗi đơn hàng lãi được 20k, bằng đúng tiền ship thôi ấy.

mebebin3 thích bài này.
  16. mebebin3

vâng, cảm ơn chị đã luôn ủng hộ em. khi nào tiện em sẽ ship hàng qua cho chị ạ.

17. sakurathang4

sakurathang4 Thành viên đạt chuẩn

Mình cũng hay mua đồ hàng thùng nên biết giá. Bạn này bán giá hợp lý chứ ko đắt đâu. Mất công lắm mới chọn được đồ mới như này. Nếu các mẹ tự đi mua chắc ko mua được giá tốt như này đâu

mebebin3 thích bài này.
  18. mebebin3

Em cảm ơn mn nhiều lắm ạ!
    Em mới bán hàng nên được các mẹ chỉ bảo, động viên như này, em mừng lắm :)

19. mebebin3

size của từng đồ em đã up kèm theo ảnh đấy ạ, nếu cần hỏi thêm thông tin thì các mẹ pm hoặc sms/zalo cho em nhé, em phải vừa trông con vừa làm việc nhà nên nếu chưa thấy em trả lời ngay thì các mẹ chịu khó đợi em tý ạ, tối em rảnh sẽ trả lời cặn kẽ cho các mẹ ạ.

20. bestfriend101186

bestfriend101186 Thành viên tích cực

thích cái áo PACO RABANNE mà bé nhà mình ko vừa, hic hic... bé nhà mình chỉ mặc sz 90 thui

mebebin3 thích bài này.