Toàn quốc: Hàng Xách Tay Giá Tốt: Viên Uống Chữa Hôi Miệng - Men Vi Sinh Chữa Bệnh Phụ Khoa

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi phuongthuy1503, 1/10/2016.

1. phuongthuy1503

phuongthuy1503 Thành viên rất tích cực

Đã từng kinh doanh nhiều mặt hàng và được các bố mẹ ủng hộ rất nhiệt tình trên Làm cha mẹ, sau một thời gian ấp ủ với mong muốn chia sẻ cho chị em mình 1 sản phẩm rất hiệu quả và an toàn dành riêng cho sức khỏe của chúng ta, đặc biệt là mẹ bầu và cho con bú.
    Hôm nay ngày lành tháng tốt, em lại ra mắt 1 sản phẩm hoàn toàn mới. Rất mong nhận được sự ủng hộ của chị em chúng mình!!!

Men vi sinh cho phụ nữ Optibac for women (tạm gọi là Men tím cho chị em dễ hỏi nhé)
    Hộp 14 viên: 260k/hộp
    Hộp 30 viên: 460k/hộp
    Hộp 90 viên: 1.070k/hộp

Sản phẩm chứa 2,3 tỷ vi sinh gồm 2 chủng Lactobacillus rhamnosus GR-1@ và Lactobacillus reuteri RC-14@ đang sống trong âm đạo và cơ thể chúng ta mỗi ngày.

Chữa các bệnh viêm âm đạo, nấm âm đạo, nấm miệng, viêm tiết niệu.
    Sản phẩm được nhập trực tiếp từ UK, không qua trung gian nên các mẹ yên tâm về giá cả và chất lượng ạ.

LIỀU DÙNG VÀ CÁCH DÙNG:
    Liều điều trị: uống 1-2 viên mỗi ngày, uống sau ăn, tốt nhất là sau ăn sáng. Dùng đến khi các triệu chứng được cải thiện và hết hẳn.
    Liều phòng ngừa: 2 viên/tuần hoặc 1 viên/ngày với những chị em có tiền sử hay tái phát.
    Bảo quản nơi thoáng mát, không cần bảo quản tủ lạnh.

Viên uống thơm miệng Breath Pearls - sản phẩm đang hot tại Úc.
    Giá 200k - 50 viên

Trẻ em, bà bầu, mẹ cho con bú đều dùng được.
    Hôi miệng do nhiều nguyên nhân như: tuyến nước bọt, hở van dạ dày, sức khỏe yếu, viêm xoang, mũi họng ... Khi hơi thở có mùi khó chịu, chắc chắn sẽ khiến bạn thiếu tự tin khi giao tiếp với người đối diện, Breath Pearls là sản phẩm cứu cánh cho vấn đề này, giúp người sử dụng có hơi thở thơm tho và hàm răng chắc khoẻ.

Thành phần:
    - 20mg tinh dầu bạc hà.
    - 16mg tinh dầu chiết xuất từ hạt cây mùi.

Cách dùng rất đơn giản:
    Ngày uống 1- 3 viên, viên thuốc sẽ tự tan ra, hơi thở thơm tho suốt cả ngày. Nhớ là uống chứ không ngậm nhé cả nhà. Thuốc sẽ xuống thẳng dạ dày, trị tận gốc rễ bệnh hôi miệng luôn ạ.

Một số thông tin thêm về sản phẩm:
    Thành phần của viên ngậm có chưa xylitol giúp răng chăc khoẻ.
    Kích thích nước bọt, giữ ẩm khoang miệng, giúp hạn chế tình trạng khô miệng.
    Khử mùi hôi miệng do nhiều nguyện nhân
    Khử mùi hôi dạ dày đường hô hấp.
    Khử mùi hôi viêm xoang.
    Sát trùng răng miệng.
    Khử độc nicotin (tốt cho những người hút nhiều thuốc).
    Có thể nuốt được (hay hơn chewgum nhiều).
    Sử dụng thường xuyên sẽ cải thiện tình trạng hơi thở có mùi.
    Nhỏ gọn có thể mang theo người.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi phuongthuy1503
    Sửa lần cuối: 6/2/2020
  2. phuongthuy1503

Men vi sinh cho phụ nữ Optibac for women (tạm gọi là Men tím cho chị em dễ hỏi nhé)
    Hộp 14 viên: 260k/hộp
    Hộp 30 viên: 460k/hộp
    Hộp 90 viên: 1.070k/hộp

Sản phẩm chứa 2,3 tỷ vi sinh gồm 2 chủng Lactobacillus rhamnosus GR-1@ và Lactobacillus reuteri RC-14@ đang sống trong âm đạo và cơ thể chúng ta mỗi ngày.

Chữa các bệnh viêm âm đạo, nấm âm đạo, nấm miệng, viêm tiết niệu.
    Sản phẩm được nhập trực tiếp từ UK, không qua trung gian nên các mẹ yên tâm về giá cả và chất lượng ạ.

LIỀU DÙNG VÀ CÁCH DÙNG:
    Liều điều trị: uống 1-2 viên mỗi ngày, uống sau ăn, tốt nhất là sau ăn sáng. Dùng đến khi các triệu chứng được cải thiện và hết hẳn.
    Liều phòng ngừa: 2 viên/tuần hoặc 1 viên/ngày với những chị em có tiền sử hay tái phát.
    Bảo quản nơi thoáng mát, không cần bảo quản tủ lạnh.

3. phuongthuy1503

Post này shop dành để nói rõ về nguồn gốc các sản phẩm của shop.

Nhiều KH hay hỏi shop “hàng có chuẩn ko?” “có phải hàng UK xịn ko?” “hàng có đảm bảo ko”

Tiện đây shop cũng xin trả lời tất cả các câu hỏi đó.

Tiêu chí hàng đầu của shop là “Uy tín – chất lượng”

Các bố các mẹ bây giờ vô cùng thông thái, sp như nào mọi ng check là biết ngay nên chẳng dại gì shop bán rẻ uy tín cả.

Tất cả sản phẩm của shop đều được nhập từ công ty bên UK. Công ty này là đầu mối nhập hàng từ các nước Anh, Úc, Hà Lan, Mỹ... Nguồn hàng nhập trực tiếp từ các hãng sản xuất nên luôn nhập được giá gốc. Không phải hàng mua lẻ tại các siêu thị như các shop xách tay. Nên mn có thể so sánh có nhiều sp rẻ hơn cả giá web. Đặc biệt sp Optibac được công ty độc quyền phân phối tại VN nên giá vô cùng ưu đãi đến tay người tiêu dùng.

Hàng nhập về qua hải quan nhập khẩu đàng hoàng nên các mẹ yên tâm là hàng chính hãng, đi đường air luôn ạ để đảm bảo date xa nhất cho KH.

Nhà phân phối có rất rất nhiều mặt hàng nhưng cũng để đảm bảo uy tín, shop tìm hiểu rất kỹ trước khi nhập bất kỳ sp nào về bán. Chính vì vậy, KH hãy yên tâm các SP của shop luôn đảm bảo nguồn gốc, hàng chuẩn, giá tốt.

4. Hieu Thao

Hieu Thao Super ****** Mem**r

Viên uống thơm miệng này trẻ con uống có dễ không bạn, mình đang định đặt mua cho thằng nhỏ 6 tuổi uống

5. phuongthuy1503

Uống dễ bạn ơi, như viên thuốc bình thường thoi bạn ah.

6. o_ma_mi

o_ma_mi Đủ quyền lập Họ

Mn ơi, mình nhận đc ib của mn, đã reply lại k biết mn nhận đc chưa, mình xin phép post sang nhà mẹ nó nhé!
    Thịt xông khói nhà mình có 2 loại:
    - Lợn xông khói nạc 100%, làm bằng thăn chuột giá 375K/kg - 200K/0,5kg
    - Ba chỉ xông khói: Giá 225K/kg b nhé