Hà Nội: Hàng Xách Tay Nhật Bản Chuẩn 10% - Làm Đẹp, Sức Khỏe Cho Cả Gia Đình

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi mekuti_203, 18/11/2016.

1. mekuti_203

mekuti_203 Thành viên mới

E gái em hiện đang du học ở Nhật tới nay được 3 năm rồi, và trong thời gian đó có gửi các sản phẩm về gia đình sử dụng thấy tốt nên em đã mở shop bán hàng để các mẹ, các chị có thể có thể tin dùng vì em đã sử dụng rồi nên mới bảo e gái gửi về bán thêm thôi ạ, chứ hàng không chuẩn mua phải hàng nhái hàng giả thì lại rước bệnh vào thân khổ lắm ạ.

Em còn trẻ và cũng đi làm hành chính nên bận không có thời gian đăng bài lên page làm nhiều, chủ yếu các khách ti tưởng thì mua, khách quen quay lại và một số khách buôn hay lấy hàng. EM bán với mong muốn mang lại lợi ích cho mọi người được dùng sản phẩm tốt là chính, và kiếm thêm chút thu nhập riêng thôi vì bthuong e vẫn làm hành chính mà. :), các mẹ cứ kết bạn nhìn mặt em là tin tưởng liền ạ. :)
    LH: 0972.907.524 - Bông Shop

Sau đây e xin giới thiệu một số sản phẩm mà em đã dùng, khách em dùng và thấy tốt các mẹ xem có nhu cầu thì alo em ạ.

1. Hũ dưỡng ẩm Aloins 185g

Mùa đông này trước hết em không thể không gthieu các mẹ hũ dưỡng toàn thân Aloins này được, vì nhà em trung thành với em này 3 năm nay rồi, hũ to 185g đặc và thơm dịu nhẹ. chiết xuất từ Lô hội giúp giữ ẩm, chống nẻ, làm dịu da, có thành phần tái tạo da chữa đc cả vảy nến và vết bỏng nữa các mẹ nhé, đặc biệt dùng được cho cả trẻ em.

Hũ dưỡng toàn thân Aloins 185g giá 330K​

2. Cặp dầu gội Tsubaki và pantene Nhật Bản

Bộ dầu gội & xả của Tsubaki Shiseido đang là sản phẩm hot nhất trên thị trường Châu Á hiện nay với thành phần chiết xuất từ thiên nhiên nên an toàn cho tóc. Sản phẩm có 3 màu: tím (cho tóc nhuộm), màu đỏ dưỡng tóc, màu trắng cho tóc hư tổn.

Dầu gội Tsubaki 360K, ichimaki 360K, pantene 330K​

3. Mỹ phẩm các dòng siêu hot bán chạy nhất

Nước hoa hồng shiseido aqualabel: 330K

Màu xanh cho da dầu, đỏ cho da khô và vàng cho da lão hóa​

Sữa rửa mặt shiseido aqualabel xanh cho da dầu và mụn: 270K, kem dưỡng trắng ban đêm: 320K

Bộ dưỡng shiseido aqualabel mini 330K

Dưỡng hadalabo

Nước hoa hồng hadalabo: 330K

Xem thêm các chủ đề tạo bởi mekuti_203