Hà Nội: Hạt Dẻ Cao Bằng Ngon, Rẻ Nhất LCM, Nem Chua Rán, Pate Ngon Giá Ưu Đãi Đây Ạ

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi MẹBúpBê, 17/11/2014.

1. MẹBúpBê

MẹBúpBê Guest

Em là 1 tín đồ trung thành của món hạt dẻ nên cứ đến mùa hạt dẻ là lương làm được bao nhiêu đổ váo nó hết ạ.Dần dần thì em cũng thấy tiếc tiền nên mua hạt sống về rang cho đỡ xót. Và rồi sau bao nhiêu ngày tháng lê la các nơi ăn hạt dẻ thì e đã có 1 mối lương duyên với 1 chị người Cao Bằng và đc 1 mối bán hạt dẻ chuẩn cực. Hạt rẻ vàng ươm, hạt đều, ngọt, bở, ít thối, giá lại chuẩn từ gốc nên e có ý định chia sẻ cùng các chị em trên này. Tiêu chí của e là bán cho vui, có cơ hội giao lưu với các mẹ và để các mẹ tiết kiệm hơn được 1 chút ạ chứ nói thật để giá này e cũng chả lời lãi đc mấy đâu ^^.
    E để giá cực sốc nhé 65k/1kg hạt sống. E chỉ bán hạt sống thôi ạ vì e ko có tg để phục vụ cm món hạt dẻ chín ạ (Tiếc, tiếc...) :(
    Nhà e ở Hoàng Văn Thái, làm ở Huỳnh thúc Kháng. Để rẻ nên e ko fs, tùy từng nơi và số lượng em tính ship ạ (Từ 5 đến 15k/1đơn thôi ạ)
    Món thứ 2 em muốn giới thiệu tới cm đó là món nem chua rán.Nem này do chính tay em làm, trước giờ em toàn làm ăn thôi nhưng nay nhân tiện kinh doanh thì em bán luôn.Nem nhà em là nem ngọt rán (nem thịt) thành phần là thịt nạc mông + bì lợn + gia vị. Nem nhà em chưa 1 người nào ăn mà chê luôn ạ. E để giá rất sát ạ 30k/10 cái. Cm lưu đừng so sánh nem nhà em với các nhà khác nhé vì 2 lý do: 1 là chất lượng, 2 là số lượng (cùng tính là 1 cái nhưng nem nhà em to hơn hẳn ạ).Cm cũng có thể đặt loại 25k/10 cái nhé
    Món cuối cùng trong thực đơn nhà em là món pate. Pate này là của nhà bác em, bác chuyên làm đưa cho các mối bán bánh mỳ trong thành phố.Pate của bác em thì nói thật quá là ngon luôn.Bác bảo e thích kinh doanh thì bác cung cấp cho kinh doanh ^^.E đảm bảo ngon và hợp vệ sinh nhé. Món này e để giá hữu nghị luôn 110k/1kg, 60k/0,5 kg. Pate nhà em sẽ được để trong túi bóng kính để hạ giá thành thấp nhất có thể. Nếu mẹ nào muốn có hộp thì cho e xin thêm 10k ạ.Mn lấy các món khác mà muốn thử món pate e cũng bán thấp nhất 200gr ạ.(Để cm ăn thử và fb cho e ạ ^^).
    Em xin cảm ơn cm đã quan tâm đến quán nhà em. Đặt hàng cho e trên topic, sms, zalo, viber nhé cm
    0912 bẩy một bẩy 17

Xem thêm các chủ đề tạo bởi MẹBúpBê
  2. nguyenvan1848

nguyenvan1848 0969.784.478 - Sữa chua Truly Milk Mộc Châu

Ðề: Hạt Dẻ Cao Bằng Ngon, Rẻ Nhất LCM, Nem Chua Rán, Pate Ngon Giá Ưu Đãi Đây Ạ

Mình thích món nem chua rán nhà bạn

3. MẹBúpBê

MẹBúpBê Guest

Mùa này mà ăn nem chua rán thì số 1 mn nhỉ, ủng hộ em nhé ^^

4. chau_anh

chau_anh Thành viên nổi tiếng

thích hạt dẻ quá mà em ở tận Huế cơ :(

5. MẹBúpBê

MẹBúpBê Guest

Huế ko có hạt dẻ à b^^. Ở ngoài này thì nhiều lắm ý, ngon cực