Tâm sự Hát Trong Lúc Ngủ, Có Phải Bị Vong Nhập Không?

Thảo luận trong 'Tâm sự về các vấn đề khác' bởi hongnhunghn, 17/6/2017.

1. hongnhunghn

hongnhunghn Thành viên tập sự

Các chị ạ!
    Em tâm sự một chút về hiện tượng lạ, em vừa chứng kiến đêm qua.
    Em 26t, ở Hà Nội, ở trọ cùng 1 cô bạn thân, thỉnh thoảng vẫn thấy bạn em nói mê khi ngủ, nhưng đêm qua có lẽ là đêm đáng sợ nhất. Cả 2 đứa đều đi ngủ rồi, nửa đếm em nghe thấy tiếng hát nên bị giật mình dạy, tiếng hát ấm ê, như theo lời 1 bài hát nào đó chứ không phải kiểu hát ra thành lời bài hát, em quay sang thấy con bạn em mắt nhắm miệng ấm ê hát, 1 lúc khá lâu rồi, em sợ quá lấy chân kều cái điện thoại của em ( em ngủ hay ném dt dưới chân ) em định bật đèn điện thoại nên xem sao. Thì chưa kịp bật đèn điện thoại, em vừa chạm vào màn hình điện thoại thôi lóe sáng lên con bạn e mở mắt trợn trừng nhìn em sau vài giây nhoẻn miệng cười 1 cách kinh khủng. Em sợ quá chỉ biết bóp chặt điện thoại và quát nó 1 câu cho định thần: " mày bị điên à" , thì nó tắt luôn nụ cười, ánh mắt sắc nhìn em rồi ngoảnh sang 1 bên, còn em thì sợ không ngủ nổi cả 1 đêm, ko dám dạy đi vệ sinh. chùm chăn đợi đến sáng con bạn em nó dạy trước. sáng ra vẫn không dám nhìn mặt nó vì ám ảnh.
    Các chị em giúp em với, như con bạn em đây là bệnh về tâm lý hay bị vấn đề gì về tâm linh không? Chứ thế này em không dám ngủ cùng với nó mất

Xem thêm các chủ đề tạo bởi hongnhunghn
    Đang tải...

2. Phạm Hải Nam 2013

Phạm Hải Nam 2013 Thành viên tích cực

Mình hóng xem.......