Học lập trình web uy tin ở đâu tại hà nội hiện nay

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi nhokkbg, 2/7/2015.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. nhokkbg

nhokkbg Thành viên tập sự

Bây giờ thì các ngành công nghệ thông tin phát triển rất mạnh không những chỉ ở Việt Nam mà nó còn ảnh hưởng trên toàn thế giới. Vậy bạn hay doanh nghiệp,trung tâm của bạn có những dịch vụ chất lượng, sản phẩm chính hãng, có những ý tưởng độc đáo mà chưa biết có cách nào đem đến với mọi người. Cách mà bạn có thể sử dụng hiệu quả nhất là bạn có thể truyền tải những dịch vụ chất lượng, sản phẩm chính hãng hay những ý tưởng hữu ích, độc đáo trên hệ thống mạng Internet.

Vậy để làm được điều trên thì doanh nghiệp, trung tâm bạn cần phải có một hệ thống Website tốt chất lượng có thể chạy trên hệ thống mạng Internet hiện nay, bạn có thể tìm hiểu và tự học lập trình web để tự thiết kế cho chính mình hay cho doanh nghiệp, trung tâm của bạn mà vẫn đem lại được đầy đủ ứng dụng như những Website khác. Khi bạn tự thiết kế website thì bạn có thể tùy chỉnh theo những ý tưởng giao diện cá tính riêng cho bản thân mình.

Vậy địa chỉ học lập trình web ở đâu uy tín nhất ở hà nội, bạn đừng quá lo lắng về điều đó vì mình biết một địa chỉ dạy học lập trình web rất chất lượng. Bạn có thể tham khảo địa chỉ này nhé:

Trung tâm đào tạo tin học và công nghệ VietPro
    Địa chỉ: Số 25 Ngõ 178/71 Tây Sơn, Đống Đa, Hà Nội (Ngõ 178 đối diện với Trường ĐH Công Đoàn)

Thông tin giảng viên

Fullname: Hoàng Minh Tuấn
    Mobile: 0968 511 155
    Email: sirtuanhoang@gmail.com
    Yahoo: sirtuanhoang

Vị trí đang đảm nhiêm

Thạc sĩ CNTT, Giảng viên ĐHBK Hà Nội
    CEO Vietpro Education
    Chuyên gia phát triển Công nghệ web cấp cao tại VCCorp, Oss,…
    Diễn giả cho các hội thảo về CNTT của các trường Đại Học danh tiếng như ĐH Bách Khoa Hà Nội – Đại Học Quốc Gia Hà Nội
    Fonder & CEO tại : http://hocthietkeweb.net.vn/

Xem thêm các chủ đề tạo bởi nhokkbg
    Sửa lần cuối: 2/7/2015
Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.