Help Hướng nhà và hướng nằm ngủ có vấn đề.

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm sống' bởi hotboy.91, 24/11/2013.

1. hotboy.91

hotboy.91 Thành viên tập sự

Nếu nghe theo đa số các trang bói toán, xem tướng uy tín và không uy tín trên mạng thì tình hình này nguy to rôi các anh chị em ah. Chả là mình tuổi Tân Mùi sinh năm 1991, mình đang ở trọ phòng trọ hướng Tây Bắc, nhà mình vừa mua cũng hướng Tây Bắc luôn mà theo như các trang tử vi, xem tướng thì hướng tây Bắc là hướng kỵ với tuổi, cực kỳ xui, ah mà mình để ý năm nay có vể mình gặp nhiều điều xui xẻo và bất trắc lắm, hướng nằm ngủ của mình hiện tại cũng đang là hướng Tây Bắc luôn, nhiều lúc cứ nói không tin vào Mê tín dị đoạn nhưng mà vẫn phải theo thôi, Các anh chị em có lời khuyên hay giải pháp gì cho mình không, VD đổi hướng Nhà, phòng, đổi hướng nằm ngủ, cần vật gì mang theo mình hay treo trong nhà để hãm cái xui xẻo lại, mà mình để ý mình có vong hay hồn ám theo người từ nhỏ đến h hay sao ấy, linh cảm chuẩn lắm, ngày trước tí nữa thì mình vào chùa rồi chứ không phải còn ở đây để hỏi han nữa đâu, vì nghe mẹ kể đận ấy mình khóc ròng suốt mấy tháng liền ai dỗ cũng không nín, tí nữa thì gia đình gửi vào chùa rồi, Anh chị nào tư vấn giúp với..

Xem thêm các chủ đề tạo bởi hotboy.91
    Đang tải...

2. tuyet.nhung1989

tuyet.nhung1989 Thành viên sắp chính thức

Ðề: Help Hướng nhà và hướng nằm ngủ có vấn đề.

Trang bói toàn thì chỉ tin dc 50% thôi.................

3. hotboy.91

Không giám đâu honey, các trang đó đều dựa trên sách vở hoặc xin ý kiến chung từ các vị xem bói có kinh nghiệm đấy chứ họ lấy đâu ra căn cứ mà phán chứ. Ai biết vấn đề của em không ?

4. hotboy.91

Mình xin đính chính lại là phòng trọ mình đang ở hướng phòng là Tây Nam, còn mình nằm ngủ là theo hướng Tây Bắc, mặt hướng về phía tây Bắc.