Thông tin: Hết Mụn, Đẹp Da Lại Giảm Cân An Toàn. Kinh Nghiệm Của Em.

Thảo luận trong 'Sức khỏe gia đình' bởi zummythu, 16/8/2016.

1. zummythu

zummythu Thành viên chính thức

Em đã từng có thời gian khủng hoảng vì mụn và béo. Đã béo lại mụn thì đúng là thảm họa.
    Sau một thời gian bôi kem nghệ (hồi đó chỉ tin tưởng kem nghệ thôi) thì mụn cũng đỡ, nhưng cứ ngừng bôi là lại lên. Và da thì lúc nào cũng bết dính vì bôi kem, khó chịu vô cùng.
    Thế là lóc cóc bắt mẹ chở đi khám, rồi bác sỹ kê thuốc tây cho uống. Xong đi ra đến cửa ngoắc lại kêu uống thêm cao Atiso cho mát chứ không mày uống thuốc tây xong lại nóng nực lại chửi tao kê thuốc tầm bậy - cao này hồi đó mới được đưa vào sản xuất làm thương mại.
    Quên không giới thiệu, em quê Đà lạt - trồng rất nhiều cây Atiso nhé.
    Em uống được 1 tháng thì thấy đỡ hẳn, nên duy trì một thời gian dài sau đó. Da mặt láng mịn, mặc dù vẫn bị lỗ chân long to nhưng chẳng sao, kiểu gì cũng đến tuổi lão hóa rồi.
    Nhưng vấn đề là uống cao ăn ngủ điều độ quá bị béo.
    Thế là em trằn trọc suy nghĩ uống thế nào để ăn ít đi. E thấy các chị hay uống nước trước bữa ăn để giảm béo ấy. Thế là em thử. Cứ bê mâm cơm ra là em làm hẳn 2 cốc nước atiso (vốn em cũng uống nước tốt). Xong làm 1 bát nước canh, rồi ăn rau. Xong mới đến ăn nửa bát cơm và thức ăn. Hôm nào chán chán thì chả ăn cơm ăn mỗi thức ăn thôi ý.
    Sau độ 1 tháng như vậy thì giảm cân thật các chị ạ. Mừng rơi nước mắt. Từ 58kg xuống 52kg. Và hầu như ổn định cho tới giờ (em đã có 1 nhóc 18 tháng).
    -------------------------

Sau đấy thì con đường kinh doanh của em bắt đầu. Em thấy sản phẩm tốt quá nên mang ra Hà Nội bán thử. Long đong lắm các chị ạ. Gái IT mà bỏ nghề theo nghiệp kinh doanh, nhiều lúc thấy mình đúng kiểu buôn thúng bán mẹt, khổ lắm.
    Vậy mà cũng đã 2 năm từ ngày em bắt đầu bán hàng. Hiện tại doanh số rất ổn, em đã tự tin ký hợp đồng để làm nhà phân phối chính thức cao Atiso Vân Anh tại Hà Nội, và website: http://caoatisovananh.vn/ đã đi vào hoạt động được một thời gian.
    Cao ATISO VÂN ANH ĐÀ LẠT không chỉ có tác dụng đối với các chị em. Mà tác dụng chính là giải nhiệt, giúp phục hồi chức năng gan, giảm Cholesterol, mỡ máu. Và giúp giải rượu, hạ men gan. Chi tiết chị em tham khảo tại website http://caoatisovananh.vn/ nhé.
    Hôm nay em lên đây giới thiệu cho các chị em một phương pháp làm đẹp rất an toàn. Mong các chị em ủng hộ nhiệt tình cho sản phẩm bên em nhé.
    ---------------------

Xem thêm các chủ đề tạo bởi zummythu
    Đang tải...