Thông tin: Hình Ảnh Dáng Răng Sứ Đẹp

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi soluuhuong001, 19/2/2023.

1. soluuhuong001

soluuhuong001 Bắt đầu nổi tiếng

Xin chào nha khoa, từ nhỏ đến lớn em khá tự tin về nhan sắc của bản thân. Mọi người xung quanh cũng nhận xét em dễ thương. Chỉ là em có một khuyết điểm mà em vẫn luôn muốn khắc phục, đó là hàm răng xấu của mình. Răng em hơi khấp khểnh, màu sắc răng thì hơi ố vàng. Điều này khiến em rất ngại cười, có cười thì cũng chỉ cười mỉm. Em có tìm hiểu về bọc răng sứ cũng như nha khoa sunshine đã lâu. Và hôm nay em dũng cảm gửi thư này đến mong được bác sĩ tư vấn rõ hơn về phương pháp bọc sứ. Cũng như chỉ giúp em các dáng răng sứ đẹp để em tham khảo thêm được không ạ. Với em có gửi hình em kèm theo, thì không biết với gương mặt em như vậy thì này nên làm dáng răng nào sẽ đẹp nhất ạ. Phản hồi sớm giúp em nhé (Trần Trà My, Hà Nội).

>>>>> BẢNG GIÁ dịch vụ cho bọc răng sứ

Chào Trà My!

Làm răng sứ là giải pháp giúp hàm răng trắng, đẹp, chắc khỏe được nhiều người hiện nay lựa chọn. Đây là thủ thuật “mặc áo ngoài cho răng”, mang đến cho răng 1 dáng vẻ mới, đều đặn, đẹp tự nhiên như răng thật, để em luôn có nụ cười xinh rạng rỡ. Phương pháp này thích hợp cho những người răng có hình dạng không đẹp, răng khấp khểnh, xô lệch, ố vàng, răng thưa, hô, răng bị nứt, gãy vỡ, men bong tróc, nhiễm màu nặng, răng suy yếu do sâu răng, hay mất răng,…

>>>> Xem thêm các hình ảnh dáng răng sứ đẹp

Xem thêm các chủ đề tạo bởi soluuhuong001
    Đang tải...