Hình Ảnh Thu Nhỏ Quầng Vú Và Những Điều Cần Biết

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi lilytruong, 28/9/2022.

1. lilytruong

lilytruong Bắt đầu nổi tiếng

Hello mấy chế ui nha. Bữa giờ tui có xem mấy hình ảnh thu nhỏ quầng vú á mấy chế. Thấy cũng ok lắm nha, quầng vú gọn gàng, cân đối lắm. Mà có cái tui thắc mắc làm cái đó có sợ mất cảm giác không? Với cả làm xong có cho con bú bình thường được không á? Có chế nào trong diễn đàn mình làm chưa cho tui xin review với. Muốn thẩm mỹ mà vẫn còn đắn đo quá. Cho cái động lực ăn tết tự tin hơn đi chị em ơi!!! (Thu Cúc)

Nhị Hà
    Ủa mấy cái hình ảnh thu nhỏ quầng vú này người ta cũng có đăng để cho mình xem nữa à

Thu Cúc
    Em xem trên mấy trang làm đẹp á chị. Trên đó mới có đăng nhiều

Nhị Hà
    À rồi thấy có sự thay đổi gì không em

Thu Cúc
    Có chị. Em thấy được sự thay đổi rõ rệt luôn á chị nên mới định đi thực hiện nè

Nhị Hà
    Ukm nếu tốt thì mình thực hiện thôi

Lê Hương Giang
    Lúc trước chị cũng xem mấy cái hình ảnh thu nhỏ quầng vú này xong mê quá nên cũng quyết định đi thực hiện á

Thu Cúc
    Rồi chị có đi thực hiện chưa chị. Giờ kết quả sao rồi

Lê Hương Giang
    Chị thực hiện cũng được 5 tháng rồi em ơi. Giờ cũng có kết quả tốt lắm rồi đó nha

>>> GIẢI ĐÁP: Bác sĩ Ngô Mộng Hùng có tốt không?

Thu Cúc
    Có thấy kết quả gì đâu chị ơi. Mà vòng 1 của chị đẹp thiệt đó nha

Lê Hương Giang
    Kết quả thu nhỏ quầng vú cũng tốt như vậy đó em ơi. Nên em cứ yên tâm mà thực hiện đi

Thu Cúc
    Mà chị biết chỗ nào thực hiện tốt không chỉ giúp em luôn đi chị

Lê Hương Giang
    Hay là em qua chỗ chị thực hiện đi. Nó là BVTM Ngô Mộng Hùng ở Nguyễn Đình Chiểu quận 3 nè em ơi

>>> TÌM HIỂU: Nâng ngực chảy xệ giá bao nhiêu

Thu Cúc
    Ủa vậy là chị cũng thực hiện bên đây á hả chị

Lê Hương Giang
    Ukm đúng rồi đó em. Bên đây có Bác sĩ Ngô Mộng Hùng tay nghề cao lắm đó em ơi. Nên thực hiện cũng nhẹ nhàng lắm

Thu Cúc
    Mà thực hiện cái này có đau nhiều không dạ chị. Nghe đụng chạm dao kéo cũng sợ

Lê Hương Giang
    Không có đau nhiều đâu em ơi. Tại có thực hiện gây tê nữa mà rồi sau đó Bác sĩ còn hỗ trợ cho mình thuốc giảm đau nữa mà em

Thu Cúc
    À vậy thì cũng được. Rồi khi nào thì mình đi làm lại được bình thường dạ chị

Lê Hương Giang
    Thực hiện xong là tầm một tuần mình có thể đi làm lại được bình thường rồi đó em

Thu Cúc
    Rồi chị còn nhớ chi phí thực hiện bên đó là bao nhiêu không chị

Lê Hương Giang
    Giờ chị còn giữ bảng giá bên đó luôn nè em xem đi. Được thì chuẩn bị rồi qua đó

>>> XEM THÊM: Thu nhỏ quầng thâm vú

Thu Cúc
    Dạ để đó em xem. Cảm ơn chị

Dã Quỳ
    Thực hiện thu nhỏ quầng vú này có đụng gì đến tuyến sữa đâu mà sợ không cho con bú được chứ em

Thu Cúc
    Sợ chứ chị. Sợ thực hiện xong mất cảm giác rồi không cho con bú được thì xong luôn

Dã Quỳ
    Thấy chị em cũng thực hiện nhiều mà có ai bị ảnh hưởng gì đâu chứ

Thu Cúc
    Dạ nếu vậy thì được rồi. Em cũng yên tâm thực hiện

Trang Đàm
    Xem nhiều hình ảnh thu nhỏ quầng vú quá nên thấy cũng ham. Muốn đi thực hiện liền luôn á

Thu Cúc
    Muốn thì mình đi thực hiện thôi chị ơi. Thực hiện xong là có được kết quả tốt thôi mà

>>> NGUỒN: tamsudaokeo.org

Xem thêm các chủ đề tạo bởi lilytruong
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự: