Hợ Trợ Người Khuyết Tật Khởi Nghiệp Với 2 Triệu

Thảo luận trong 'Nhắn tin cho nhau' bởi mehuongbin, 9/1/2017.

1. mehuongbin

mehuongbin Thành viên chính thức

Mình chia sẻ lại thông tin, chẳng biết có đúng BOX quy định của forum mình không nữa, nếu không thì nhờ MOD hay AD chuyển hoặc xóa hộ nhé.

Người khuyết tật chỉ cần 2 triệu để khởi nghiệp các bạn tin không nhỉ? Mình thấy ở nhóm NKT chia sẻ và cũng trao đổi các thành viên trên đó, thấy đúng là chỉ với 2 triệu hoàn toàn có thể giúp các bạn ấy tạo dựng cuộc sống ý nghĩa.

Link nhóm NKT, các bạn nào quan tâm có thể vào link nhóm FB sau, chọn tham gia nhóm mới đọc được nhé, vì là nhóm kín màhttps://www.facebook.com/groups/nguoikhuyettat/permalink/1181581511890853/?match=MiB0cmnhu4d1

Mình thấy việc làm này rất ý nghĩa, nhiều khi mn bỏ cả đống tiền ra đi chùa, rồi này khác mà chẳng biết đồng tiền mình có giúp ích thực sự hay ko.

Cách này chúng ta tự tìm tới cộng đồng họ, rồi các thành viên NKT họ tự giới thiệu hoàn cảnh, kế hoạch, bạn thích bạn nào có thể nhờ QTV hoặc tự bạn xác minh, sau đó hỗ trợ với trường hợp mà mình thấy phù hợp.

PS: Ai thấy hình thức này hay mong ủng hộ, chia sẻ..và góp ý thêm nhé..!!! Em cũng chia sẻ thôi ạ.

Thấy có trường hợp này mới nhận, thấy thương thật.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi mehuongbin
    Đang tải...