Toàn quốc: Hoa sáp thơm - biểu tượng tình yêu vĩnh cửu

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi Mebeco2010, 18/10/2015.

1. Mebeco2010

Mebeco2010 Thành viên kỳ cựu

Chào cả nhà!
    Dạo này kinh tế khó khăn, nhằm vào tiền lương hàng tháng thì ko ăn thua. Mình cũng theo các mẹ buôn bán chút để kiếm tiền bỉm sữa cho con. Sau 1 thời gian tìm kiếm các mặt hàng, mình nhận thấy bán hoa sáp là có vẻ hợp lý trong thời gian này. Nên mình mạnh dạn nhập ít hoa sáp từ Hồng Kông về bán thử xem sao, mong mọi người ủng hộ mình nhé
    Hoa mình nhập nguyên hộp bên Hồng Kông nên mn yên tâm về chất lượng. Hàng của mình là hàng loại một nên màu sắc và chất lượng hơn hẳn hàng Quảng Châu và hàng gia công tại VN nhé. Đi theo chất lượng thì giá tiền cũng khác mn ạ, tiền nào của đấy. Mn đừng so sánh hàng của mình với các hàng rẻ tiền kia mà tội nghiệp vì mình nhập vào cũng đắt rồi, mình ko mất tiền thuê mặt bằng và nhân viên nên m bán giá rất tốt gọi là kiếm chút để mua bỉm sữa cho con thôi. Cảm ơn mn ghé topic của mình và ủng hộ mình nhé
    Hàng về nhiều m chưa có thời gian để up lên được. M up trước ít hình mình vừa chụp cho mn xem nhé, đây là hình mình tự chụp chứ ko phải hình trên mạng đâu nhé nên mình cam kết chất lượng đi đôi với giá thành. Nhân dịp 20/10 và 20/11 mong mn ủng hộ mình
    Tối có thời gian m lại chụp và up lên cho mn xem nhé

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Mebeco2010
  2. bosuabe

bosuabe Thành viên kỳ cựu

gia ca sao vay me no?