Kinh nghiệm: Học Cách Giảm Ngực Chảy Xệ Sau Sinh Nhanh

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 22/8/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Em đang rất băn khoăn luôn các chị ạ, em không dám tâm sự với chồng em luôn sợ anh ấy nghe xong chê em quá. Số là em mới sinh xong vừa qua hết tháng ở cử nên em bị ngực chảy xệ, lúc đầu em sinh đứa đầu thì không có bị mọi người ạ tới đứa con thứ hai ngực bị chảy xệ quá chừng, làm em buồn thúi ruột, Sắp tới lại sinh nhật đứa con đầu của em nữa, em thì chưa biết tính sao luôn??/ Em coi trên mạng thấy có nhiều cách giảm ngực chảy xệ sau sinh mà không ăn thua gì nên muốn nhờ chị em giúp đỡ cho em

Mong admin duyệt bài cho bài cho em

Em cảm ơn

Hết chuyện đi coi mấy cách giảm ngực chảy xệ sau sinh trên mạng. Trên đó toàn quảng cáo đồ thôi. Hiệu quả thì ít mà tốn tiền thì nhiều.

Thiệt tình là em có biết hỏi ai đâu chị ơi. Nghe mọi người cứ bảo cái gì không biết thì tra google nên em cứ lên đó tìm cách giảm ngực chảy xệ sau sinh

Trước chị bị lừa đảo mấy lận rồi nên sợ luôn đó em. Một lần là tin vào thuốc rồi mua phải thuốc giả, một lần là làm theo mấy phương pháp hướng dẫn cách giảm ngực chảy xệ sau sinh xong mới biết nó phản khoa học rồi đau nhức các kiểu. Cũng may dừng kịp thời chưa bị nhiều hậu quả ?

Trời ơi sợ thật đó. sao giờ mọi người lừa gạt nhau quá

Cách giảm ngực chảy xệ sau sinh hiệu quả nhất là đi nâng ngực chảy xệ đó em. Chị làm về giờ ngực chị đây này, hết chảy xệ luôn đó

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ cho chị em

Xem ngay Thẩm mỹ viện Ngô Mộng Hùng có tốt không qua lời đánh giá của khách hàng đã lựa chọn làm đẹp thẩm mỹ tại đây

Xem ngay tư vấn của bác sĩ về giup nguc khong chay xe sau sinh

Xem ngay giải đáp của bác sĩ thẩm mỹ về chi phí làm hồng vùng kín

Xem ngay giải đáp mới nhất của bác sĩ thẩm mỹ về nâng ngực chảy xệ giá bao nhiêu

Xem ngay dáng ngực đẹp nóng bỏng của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: cách giảm ngực chảy xệ sau sinh

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 29/12/2022