Kinh nghiệm: Học Hỏi Bài Tập Cho Ngực Bị Chảy Xệ

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 11/8/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

??Chào cả nhà nay em lên đây có chuyện muốn cả nhà tư vấn cho em?

Chuyện là em chưa có chồng con gì hết mà ngực em cả năm nay nó bắt đầu chảy xệ rồi càng ngày càng nhiều, mà em áp dụng đủ thứ bài tập cho ngực bị chảy xệ mà nó không tý hiệu quả luôn. Nào là yoga, thể dục, gym kể cả uống thuốc nữa.???

Rồi mấy người chị chơi cùng trong công ty bảo em đi nâng ngực chảy xệ đi rồi cho thêm túi ngực vào là đẹp ngay, mà e đang lo là không biết nó có an toàn hay không nữa, chứ em thấy mổ xẻ là em sợ lắm luôn.??

Cả nhà có ai có kinh nghiệm trong lĩnh vực này tư vấn giúp em với.?

Đừng lơ em nha em sợ ở giá lắm.???

Đúng đó bạn ơi đi nâng ngực chảy xệ đặt thêm túi ngực là hiệu quả nhất lun đó chứ tui cũng tập yoga với gym cả năm trời mà ko có chút xi nhê nào, mà sau 2 tháng nâng ngực 1 phát biến hình như vại nè .hihi

ngực đẹp quá chị ơi, mà chị bị xệ này mà không cần đặt túi ngực được không do ngực e cũng hơi to mà bị xệ ấy

Chị nâng xong bộ ngực đẹp thế thì hết bao tiền vậy, em cũng đang định dắt mẹ e đi làm mà ko biết hơn 100tr của e có đủ chưa nữa

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ cho chị em

Xem ngay Thẩm mỹ viện Ngô Mộng Hùng có tốt không qua lời đánh giá của khách hàng đã lựa chọn làm đẹp thẩm mỹ tại đây

Xem ngay tư vấn của bác sĩ về bài tập thể dục cho ngực chảy xệ

Xem ngay dáng ngực đẹp nóng bỏng của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: bài tập cho ngực bị chảy xệ

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 27/12/2022