Kinh nghiệm: Học Hỏi Cách Cải Thiện Ngực Chảy Xệ Sau Sinh

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 10/8/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Mong admin duyệt bài giúp em!

Hồi trước nhìn cũng tươi tươi. Ai cũng khen em xin đẹp lắm nha. Em mới có một mụn con thôi. Mà giờ ngực em bị chảy xệ trầm trọng luôn á. Nhìn như mẹ của 5 con, chán lắm mấy chị ạ.Riết rồi phải cất dương đi. Không dám nhìn luôn á. Nên lên đây hỏi mấy chị em thử. Có CÁCH NÀO CẢI THIỆN NGỰC CHẢY XỆ SAU SINH không ạ, giúp em với!!!!

trường hợp mà muốn tìm cách cải thiện ngực chảy xệ sau sinh thì thì chỉ có 1 cách thôi, là đi NÂNG NGỰC

ngoài naang ngực ra thì k còn cách nào nữa hả chị ơi

k còn đâu em ơi, trước chị cũng thử nhiều cách lắm r mà k có cách nào hiệu quả hết nên chị mới đi nâng ngực đó chứ

mà nâng ngực vậy thì đau k chị, sau này em muốn sinh bé nữ thì có bị ảnh hưởng k chị

k có đau đâu em ơi, mình đc gây mê hết à, còn sau khi nâng ngực e đợi tầm 6 tháng ấy ngực nó ổn định r muốn sinh bao nhiêu đứa cũng đc luôn

mình sinh nữa thì nó có bị xệ lại k chị, chị nâng ngực ở đâu v ạ chị chỉ cho em với

sinh nữa thì em chú ý chút chăm sóc nó chút là ngực nó k có bị xệ lại đâu, còn hồi chị nâng là chị nâng ngực ở đây nè

em lo ghê luôn á vì cái này có biết gì đâu mà làm

hồi lúc chị làm thì cũng có biết gì đâu cũng từ từ mới biết chú k lẽ k biết r để ngực xệ quài luôn hả

vậy để em tìm hiểu thêm xem s chứ đùng cái em cũng chưa dám làm đâu

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ cho chị em

Xem ngay Thẩm mỹ viện Ngô Mộng Hùng có tốt không qua lời đánh giá của khách hàng đã lựa chọn làm đẹp thẩm mỹ tại đây

Xem ngay tư vấn của bác sĩ về cách chữa ngực chảy xệ sau sinh

Xem ngay giải đáp mới nhất của bác sĩ thẩm mỹ về nâng ngực chảy xệ giá bao nhiêu

Xem ngay dáng ngực đẹp nóng bỏng của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: cải thiện ngực chảy xệ sau sinh

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 27/12/2022