Kinh nghiệm: Học Hỏi Cách Làm Giảm Ngực Chảy Xệ

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 15/8/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Em chào các chị em, em mong các chị em có thể cho em vài khuyên, số là mấy tháng nay công việc của em cực kỳ bận rộn nên em ăn uống không điều dẫn đến tình trạng cân nặng không ổn định. quan trọng là ngực của em đang có tình trạng bị chảy xệ không biết có phải do lên xuống cân nặng thất thường không. Mong mọi người chỉ cách cho em làm giảm ngực chảy xệ, chứ giờ ngực em nhìn xấu quá làm em ngại quá chừng

Em cảm ơn các chị trước!!!

Này không những em đang bị chảy xệ mà ngực em còn bên to bên nhỏ không đều nữa kìa em

giờ có cách làm giảm ngực chảy xệ không chị? chị chỉ em với

Cũng nhiều cách đó em. Nhưng mà chị thấy nhanh nhất và hiệu quả nhất là đi nâng ngực chảy xệ đó. Lúc trước chị cũng làm nhiều cách rồi mà hiệu quả chẳng bao nhiêu. Từ hồi nâng ngực về tới giờ chị chẳng còn bận tâm về ngực nữa, chồng thì khoái mà bạn bè gặp ai cũng khen

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ cho chị em

Xem ngay Thẩm mỹ viện Ngô Mộng Hùng có tốt không qua lời đánh giá của khách hàng đã lựa chọn làm đẹp thẩm mỹ tại đây

Xem ngay tư vấn của bác sĩ về làm cách nào để nâng ngực chảy xệ

Xem ngay giải đáp mới nhất của bác sĩ thẩm mỹ về nâng ngực chảy xệ giá bao nhiêu

Xem ngay dáng ngực đẹp nóng bỏng của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: cách làm giảm ngực chảy xệ

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 28/12/2022