Kinh nghiệm: Học Hỏi Cách Làm Ngực Hết Chảy Xệ Nhanh Chóng

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 4/8/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Mong chị em cứu giúp em với Em sanh con xong đến nay cũng tròn 1 năm, do nuôi con hoàn toàn bằng sữa mẹ nên bé vừa dứt sữa cách đây 2 tháng. Vì vậy ngực em cũng nhăn nheo, xệ xuống nhiều lắmChồng thì không nói gì nhưng em tự nhìn em em còn chánĐể vậy hoài em cũng lo lắm! Nên giờ mò lên đây xin ý kiến các chị em có cách làm ngực hết chảy xệ hay không? Giờ chắc em bất chấp, cách nào em cũng sẽ thử. Chị em giúp em với nha! Huhu

ngực em xệ như vầy thì cách làm ngực hết chảy xệ chỉ có đi treo ngực lên thôi, vừa đẹp lại an toàn, k bị chảy xệ lại nữa, em thử tham khảo cách này xem sao

treo xệ lên là sao hả chị, mình làm 1 lần thì nó k bị xệ lại nữa hả chị? chị chỉ giúp em với ngực vầy em lo quá

treo xệ là bác sĩ dùng chỉ thẩm mỹ treo ngực mình lên để cho ngực mình k bị xệ nữa đó em, treo một lần là k có xệ nữa đâu, chị treo xệ hơn 2 năm r đây thấy k có bị xệ lại nữa, chứ nếu em làm mấy cách khác thì sợ nó xệ lại nữa á

em cũng đang lo là mấy cách khác thì ngực nó sẽ xệ lại nữa thì khổ lắm phải làm đi làm lại 2 3 lần, chị nâng ngực ở đâu vậy, chị chỉ cho em với

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ cho chị em

Xem ngay Thẩm mỹ viện Ngô Mộng Hùng có tốt không qua lời đánh giá của khách hàng đã lựa chọn làm đẹp thẩm mỹ tại đây

Xem ngay tư vấn của bác sĩ về làm thế nào để ngực không bị xệ

Xem ngay giải đáp mới nhất của bác sĩ thẩm mỹ về nâng ngực chảy xệ giá bao nhiêu

2. Ngực chảy xệ phải làm gì để duy trì vóc dáng cân đối?

Xem ngay dáng ngực đẹp nóng bỏng của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: cách làm ngực hết chảy xệ

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 27/12/2022