Cần giúp: Học Ielts Ở Đâu Tốt Nhất Tp Hcm?

Thảo luận trong 'Học tập' bởi Mai Ngoc Huong, 17/7/2015.

1. Mai Ngoc Huong

Mai Ngoc Huong Thành viên mới

mình định tìm chỗ luyện thi ielts mà chưa biết trung tâm nào thích hợp cả. Ở trên diễn đàn thấy mọi nguời nói ở Hà Nội không thôi. chưa biết tính sao đây.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Mai Ngoc Huong
    Đang tải...

2. donal

donal Thành viên mới

Chào bạn, bạn có thể đến trường ICES quận 7 để học. Lúc trước anh trai mình đi du học nhưng cũng gà mờ lắm. Không biết nói câu nào. Nhưng từ khi đến đây học thì thấy tiến bộ hơn hẳn, suốt ngày zìa nhà hỏi mình toàn những câu tiếng anh, làm mình cũng ngu ngơ toàn tập ức quá nên hwa mới qua đăng kí khóa học lun. Ngày đi học đầu tiên của mình thì rất thú vị. Lớp học không quá 5 học viên, không khí lớp sinh động, thầy cô nhiệt tình. Ngoài giờ học tại lớp khi học viên có thời gian thì có thể đến trường để giải đề cùng với thầy cô. Điều đặc biệt mình thích ở đây là cam kết đảm bảo đầu ra. Nếu không đậu sẽ được dạy lại miễn phí. . Ngoài ra còn tặng balo, giáo trình, tài liệu, giáo trình Power Point giúp bạn có thể học thêm từ vựng một cách nhanh chóng, nhớ bài thông qua hình ảnh sinh động. Lớp học vui nhộn, không bị gò bó, áp lực. Giáo trình thì luôn được cập nhật đổi mới như: Academy, và General Training. Ngoài ra cung cấp thêm cho bạn 50 bộ đề luyện, 60 bộ đề luận và 100 đề nói giúp bạn có thể ôn luyện làm bài hằng ngày để có thêm kinh nghiệm, trong khi giải sẽ được thầy cô hỗ trợ tuyệt đối, giúp bạn có thể hiểu và thông suốt hết các nội dung. Luyện cho bạn đầy đủ 4 kỹ năng: Nghe Nói Đọc Viết. Giúp bạn tự tin hơn vào bản thân mình. Trường nằm đối diện trường cấp 2 Nguyễn Thị Thập đó ạ.

Attached Files:

3. pthuy12341

pthuy12341 Thành viên tập sự

Xin chào bạn! Mình cũng như bạn muốn học IELTS, cũng tham khảo nhiều trung tâm, đi học ở một vài trung tâm tại TP.HCM rồi, mình thấy bên IEG là được nhất. Học phí cũng tương đối, được học với giáo viên bản ngữ, khung giờ học cũng linh động, một lớp học cũng không quá đông tạo điều kiện cho mình được giáo viên giúp đỡ nhiều hơn. Nếu được bạn có thể đến TT để tham khảo thêm! Chúc bạn học tốt nha!

4. thuytrang2104

thuytrang2104 Thành viên tập sự

5. vuilendi902

vuilendi902 Thành viên mới

bạn có thể lên google tìm kiếm thêm bây giờ thời đại công nghệ thông tin tìm hiểu trên đó cái gì cũng có bạn nhé

6. vinhomesgroup

vinhomesgroup Bắt đầu tích cực

Học Việt Mỹ cho nhanh bạn ơi

7. happyiu60

happyiu60 Thành viên tập sự

Có ai học ở KTDC chưa ạ , cho em ý kiến với ạ . Em hỏi IELTS để đi du học :3 . Cảm ơn cả nhà

8. hoanglinh0978

hoanglinh0978 Thành viên mới

luyện thi ielts bạn có thể đến chổ tt EAS quận 6 mà luyện, bên đó các thầy có phương pháp luyện rất hay, chiến lược làm bài cũng siêu nữa..mình thấy SG có nhiều tt dạy cũng ok, nhưng để vừa đảm bảo chất lượng vừa giá cả hợp lý 1 chút thì chổ tt EAS ok đó!

9. Latex Ann Chery

Latex Ann Chery Sỉ - lẻ đai nịt bụng Ann Chery 0989 309 918

Nhiều sự lựa chọn quá, đang phân vân ko biết chọn đâu.

10. mongtoi

mongtoi Thành viên tập sự

Mình thì chọn ILI 22C Trường Sơn vì thấy môi trường bên này năng động. Ngoài thầy cô dạy mình trực tiếp trong lớp ra thì bạn còn có thể trò chuyện bằng tiếng Anh với thầy cô khác trong trường nữa, thầy cô hay chuyện trò với học viên lắm, tất cả giáo viên bên này cũng là người nước ngoài ko đó bạn...mình thấy môi trường như vậy năng động sẽ giúp học viên phát triển khả năng giao tiếp rất nhiều, ko còn lúng túng khi gặp người nước ngoài hay nói tiếng anh nữa! Bạn mình nó cũng học ở đây rồi thi IELTS du học nên chỉ lại mình ý!
    https://ili.edu.vn/vi/luyen-thi-ielts-o-dau-tot-nhat-tai-tphcm.html

11. NguyenLien88

NguyenLien88 Thành viên tập sự

Mình học 2 khóa ở ILI đã tiến bộ hẳn lên. Nói chung là đội ngũ giáo viên bên này có kinh nghiệm dạy bên mảng IELTS nên đào tạo học viên khá bài bản. Bên ILI nhiều bạn đạt đến 7.5, 8.0 luôn đấy. Mình cần có 6.5 mà đang cố gắng nè. Giáo viên bên đó cũng tư vấn thêm là mình yếu mặt nào, nên cải thiện mặt nào nữa. Thấy họ dạy có tâm là quý lắm luôn.

12. samuagiong

samuagiong Thành viên tập sự

Trung tâm ILI học được đấy, đăng kí test thử miễn phí ở ILI nè, không hề tốn một đồng nào mà lại biết trình độ của mình để sắp xếp về lâu về dài. Nhiều bạn "nước đến chân mới nhảy" mà đầu tư tiếng anh trễ thì coi như sẽ bỏ lỡ cơ hội đấy nhé!

meocon_15 thích bài này.
  13. hhlongthinh

hhlongthinh Thành viên mới

mình thấy ila được đó.

14. cuoichantroi

cuoichantroi Thành viên tập sự

Mình học ở ILI nè, ok đấy bạn

15. meocon_15

meocon_15 Thành viên mới

haha lúc đầu đi test cũng sợ lắm bạn ơi, cứ tưởng test là đóng tiền học luôn nên cũng nhát đi lắm, vì bạn biết rùi học với môi trường nước ngoài thì học phí đâu có rẻ mà môi trường mới biết có học được không mà đóng tiền liền , nhưng hi cũng cần nên cũng dạng đi test , thật đúng ILI tạo thoải mái cho mình lắm, test miễn phí khi nào bạn học thì mới đăng ký nên mấy bạn cứ mạnh dạng test thử nhé, vì bạn sẽ có một quyết định đúng khi tới đó.

tiểu mỹ trinh thích bài này.
  16. gaumisayeudau

gaumisayeudau Thành viên đạt chuẩn

Đồng ý vs bạn 2 tay, cái gì cũng nên lo trước chứ để nước tới chân mới nhảy thì thật là....nhiều cơ hội tốt bị bỏ qua thật uổng phí nếu như chỉ
    vì m ko giỏi TA thì thật là phung phí của trời hihihi..
    M thầy hầu hết các trung tâm đều có test xếp lớp để xác định trình độ đầu vào của học viên nên nếu đã xác định học nơi nào mn nên đến trực tiếp tham khảo và làm test nhé. Hy vọng là giúp ích dc cho mn

17. hoayeuthuong

hoayeuthuong Thành viên mới

Nhỏ gì nhỏ mà ok là được rồi

18. bupbebinhminh

bupbebinhminh Thành viên tập sự

Đã học nhiều nơi nhưng ILI là trung tâm mình thấy học hiệu quả nhất. Trung tâm tuy nhỏ nhưng dạy rất có TÂM

tiểu mỹ trinh thích bài này.
  19. lơ lửng

lơ lửng Thành viên mới

ILI mình thấy nó là 1 trung nhỏ nhưng được cái dạy hay,giáo viên của họ là người nước ngoài hết,dễ thương cực kì luôn

20. tiểu mỹ trinh

tiểu mỹ trinh Thành viên mới

m thấy học ở cũng được ,miễn sao gv phù hợp với mình là được