Cần giúp: Học Ielts Ở Đâu Tốt Nhất Tp Hcm?

Thảo luận trong 'Học tập' bởi Mai Ngoc Huong, 17/7/2015.

1. lyngocuyen

lyngocuyen Thành viên mới

Ngôn ngữ anh văn học cũng khó chứ giỡn chơi này. Nhiều bạn thấy học lơ tơ mơ, đóng cả đống tiền cuối cùng không thu được kết quả, phí tiền bạc bỏ ra. MÀ nhiều bạn mình thấy học cũng nhát lắm, mà cái quan trọng để thành công cần sự dạng dỉ và tự tin, tướng tác tốt với thầy cô , mình đảm bảo bạn nào mạnh dạn nè, siêng và sự tương tác giỏi vwois các thầy chắc chắn sẽ nhanh tiên bộ. mình may mắn một cái là sinh ra đã nói nhiều, mình hay tò mò không biết thì cứ hỏi, giao lưu bạn bè, lên lớp thầy dạy chỗ nào chưa hiểu hỏi lại liền, nên môn anh văn mình học cũng tương đối ổn, công thêm các thầy bên anh ngữ ILI dạy nhiệt tình nên mình cũng tiến bộ theo
    bạn nào muốn học có thể tham khảo qua
    anh ngữ Trung Tam Ili

Đang tải...

2. cu pun

cu pun Thành viên tập sự

mình cũng có học ở trung tâm,giáo viên người nước ngoài hết nhưng thấy dạy cũng ổn,cũng có kinh nghiệm ,nhiều giáo viên khó tính làm mình cũng sợ ghê,thằng em đi học chung với mình,lúc đi đăng kí nó đăng kí sdt của mẹ nó,giờ nó học không làm bài tập về nhà là xuống hỏi nhân viên có sdt của phu huynh không,nếu có thì gọi báo với phụ huynh là nó không làm bài tập về nhà,cứ tương đi học ở trung tâm sẽ dễ hơn ai ngờ cũng khắc như học ở trường vậy đó,haha.nói chung tâm này dạy có tâm đó nhưng xa quá,nên làm mình nhiều lúc cũng muốn nghỉ,mà nghỉ thì chưa chắc gì mình đã tìm được trung tâm tốt như này

3. vũ văn hoài

vũ văn hoài Thành viên mới

học là phải đi đôi với hành,mình đi học 1 lần ng việt 1 lần ng nước ngoài và quyết định dừng chân lại ở trung tâm học với bản ngữ vì mình thấy nó phù hợp với điều kiện mình cần,mình muốn có môi trường,để luyện tập mà cũng để học luôn.muốn được học phát âm,muốn được tiếp xúc phát triển kỷ năng giao tiếp,biết là học ielts với họ là 1 ý tưởng khó kahwns,nhưng khi học rồi thấy tất cả đều bình thường khoog sao hết,còn học với ng việt mình vô nghe họ phát âm là mình biết sai bét bẹt luôn rồi,nhiều từ mình học mình nói chuyện với hị mà họ cười mình nửa,nói quá vậy thôi nhưng cũng đến nỗi nhưng mà tốt hơn vẫn nên học với ng nước ngoài,nhiều ng sẽ suy nghĩ là cao học phí ,nhưng chỗ mình đang học không cao,trung tâm này ở quận 10

4. vietop

vietop Thành viên tập sự

Các bạn khác đã tìm được trung tâm IELTS chưa nè.
    Các bạn có thể quan tâm trung tâm luyện thi IELTS Vietop với hơn 7 năm kinh nghiệm luyện thi IELTS tại TPHCM
    bạn có thể tham khảo bên mình tư vấn cho nhé.
    Bạn vào link web này để lại SDT bên mình tư vấn cho bạn nhé và có thi IELTS miễn phí dù bạn không phải học viên ạ: https://www.ieltsvietop.vn/dat-hen/

● Website Luyện thi IELTS VIETOP: https://www.ieltsvietop.vn

● Fanpage Facebook tài liệu học IELTS hơn 52.000 Like: https://www.facebook.com/ieltsvietop

HOTLINE tổng đài : 0899 172 227

Địa chỉ trung tâm luyện thi IELTS VIETOP ở Phú Nhuận

● 70 Hoa Cúc, P.7, Phú Nhuận

● 106 Hoa Cúc, P.7, Phú Nhuận

Địa chỉ trung tâm luyện thi IELTS ở Tân Bình

● 488/13 Cộng Hoà, P.13, Tân Bình

Địa chỉ trung tâm luyện thi IELTS VIETOP ở Gò Vấp

● Số điện thoại: 664 Lê Quang Định, P.1, Gò Vấp

Địa chỉ trung tâm luyện thi IELTS ở Quận 10 TPHCM

● 769 Lê Hồng Phong, Phường 12, Quận 10

5. như my

như my Thành viên tập sự

giờ dịch quá phải ở nhà học onl nek,mà mình thấy học nhưng cũng không mấy hiệu quả lắm,những câu hỏi m thắc mắc cũng khó có thể giải đáp kỹ ,giờ học đỡ vậy thôi chứ không học là quên hết cũng vậy à,năm 2020 số đẹp vậy mà sao khổ dữ trời

6. vy vý vỏm

vy vý vỏm Thành viên mới

giờ dịch quá chời,muốn tìm nơi để học cũng khó ,giờ cứ ở nhà học được cái gì được chứ lỡ để quên

7. xichumbe

xichumbe Thành viên tập sự

có học ielts ở trung tâm ILI luôn,hihi,thấy vậy chứ không phải vậy đâu,học rất ok,dễ hiểu mặc dù học với bản ngữ luôn đó mà học phí cũng gọi là rẻ đó

Dương Tiếu Tuyết thích bài này.
  8. lengkengg

lengkengg Thành viên tập sự

m có quá nhiều sự lựa chọn cũng chính vì vậy mà m phải tự lựa chọn cho m 1 nơi để m có thể có thể học tốt hơn,mỗi trường thì có mỗi cách dạy khác nhau nên nếu nơi đó m cảm thấy phù hợp thì cứ cố gắng học nửa là ok

9. cu pin

cu pin Thành viên tập sự

đang cố gắng đây mà tình hình bệnh dịch sao nó căng quá nek

10. nakhatha

nakhatha Thành viên mới

gv giỏi ,trung tâm nổi tiếng cũng không bằng sự cố gắng của bản thân,họ chỉ hổ trợ mình 1 phần thôi,còn giời hay không thì m quyết địn h hết í

11. xichumbe

xichumbe Thành viên tập sự

ielts học với gv bản ngữ thì mấy bạn nghỉ sao,do m cũng học ielts vs bản ngữ nek,hoang mang giai đoạn đầu chứ về sau vô khuôn rập rồi là thấy bình thường à,ielts đúng là học hơi khó thật nhưng chú ý 1 xíu thì m thấy cũng không khó lắm,

12. ILIHCM

ILIHCM Thành viên tập sự

MỤC TIÊU HỌC TIẾNG ANH CỦA BẠN???

- Đạt điểm cao trong các kỳ thi TOEIC/ TOEFL/IELTS.

- Bạn muốn cơ hội thăng tiến trong công việc cao hơn.

- Có công việc với mức lương hấp dẫn tại các công ty trong và ngoài nước.

- Giao tiếp tốt trong môi trường tiếng Anh.

- Muốn đi du học hay du lịch mọi nơi trên thế giới

Học tiếng Anh tại ILI, với những điểm khác biệt sẽ giúp bạn đạt được những mục tiêu của mình:

- 100% giáo viên nước ngoài.

- Giáo viên có 1 trong 3 chứng chỉ dạy tiếng Anh Quốc tế (CELTA, TESOL, CTBE).

- Giáo trình học hiệu quả.

- Lớp chuyên luyện thi IELTS.

- Đạt điểm cao trong thời gian ngắn

- Lớp chuyên Anh văn giao tiếp.

- Lớp nói trước công chúng.

- Lớp luyện phát âm.

- Tiếng anh thiếu nhi.

- Lớp nhỏ, tối đa 15 học viên/lớp.

- Học phí thấp.

Tại ILI, chúng tôi sẽ giúp bạn đến với một tương lai tươi sáng hơn.

ĐỊA CHỈ

TRUNG TÂM NGOẠI NGỮ ILI

20 khu C Trường Sơn, Phường 15, Quận 10, HCM

Điện thoại: 02839778989 - 02866838375 - 0909042588

Website: https://www.ili.edu.vn

13. cu pin

cu pin Thành viên tập sự

mình cũng đang học ở ILI,cháu ở nhà cũng học ở đây luôn ,nói chung nhà mình học ở đây hết ấy.học vs gv bản ngữ là điều thứ nhất,thứ 2 là được mức học phí ổn định

14. thamgiathithu

thamgiathithu Thành viên mới

Dạo gần đây IELTS nhiều phốt quá, chả biết tin vào ai. giáo viên 6.5 rồi sửa lên 8.5 để dạy lớp 7.0 thì dạy sao nổi. Chắc giờ đi học phải bắt giáo viên show bằng gốc mới nhất ra.

15. mongtoi

mongtoi Thành viên tập sự

Trung tâm tuy nhỏ nhưng GV nước ngoài dạy rất nhiệt tình nè, bạn nào muốn học thì đến trực tiếp trung tâm tìm hiểu thêm, tìm trung tâm hơi khó, nhớ lên website xem hướng dẫn đường đi đến nhé

16. hachiu

hachiu Thành viên tập sự

tốt nhất thì mình không chắc chắn cho lắm,nhưng mình học thì thấy có sự tiến bộ và học rất ok,học ielts vs ng nước ngoiaf nghe thì có vô lí nhưng lại cũng có lí,học như vậy thì những kỷ năng khác cũng tiến bộ đều đều hết chủ yếu là gv của trung tâm đó có chuyên môn hay không thôi,nhưng ili này được,mình thích,tốt nhất mình nên tìm hiểu xem rồi học cho chắc hihi

17. nakhatha

nakhatha Thành viên mới

chưa học nên chưa biết,chứ học rồi mới thấy ilets khó,hồi đó mình học giao tiếp mà học với người nước ngoài nha,dễ lắm,học cũng nhanh nửa,sao giờ lên ielts có nhiều thứ khiến đau đầu luôn,mà mình ở trung tâm cũng nhỏ nhỏ thôi,trung tâm ili ,chắc ít người biết ,hihi,mình nghỉ vậy

18. như my

như my Thành viên tập sự

ilets khó học lắm,nên muốn học thì mình nên tìm hiểu trung tâm nào m thấy phù hợp thì học,chứ không thích mà học chán thì dễ nản lắm

19. Dương Tiếu Tuyết

Dương Tiếu Tuyết Thành viên mới

Ba mẹ Cũng tự hào lắm khi con mình đạt được những thành tích tốt thế này. Bạn tui là động lực để phải cố gắng nhiều hơn hơn nữa@@@

20. bibaby

bibaby Thành viên mới

Tìm 1 hồi chui thấy TT này ,và đã tham gia học luôn,đúng là duyên ghê,thấy nhiều tấm bằng ilets của nhiều bạn mà mong muốn thôi,không pk khi nào mình ms đạt được mức đến mức đó ,nhưng sẽ cố gắng nhất có thể