Học Thiền Ở Hà Nội

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi Trangpham12345, 28/4/2017.

1. Trangpham12345

Trangpham12345 Thành viên tích cực

Các mẹ có biết địa chỉ nào học thiền uy tín ở Hà Nội ko, chỉ em với.
    Em nghe nói món này tốt, rất tốt, nhưng tập ko đúng, ko cẩn thận thì có thể loạn tâm thần, nên cần tìm trung tâm nào uy tín chút.
    Mục đích: để tinh thần minh mẫn, sáng suốt đồng thời cũng giảm béo, khỏe mạnh hơn.

tks các mẹ chỉ giáo.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Trangpham12345
    Đang tải...

2. Tuanvv259

Tuanvv259 Thành viên tập sự

Bạn đến lớp thiền cộng đồng của Thiền Việt do master Lê Thái Bình giảng dạy bạn nhé. Có rất nhiều cơ sở ở Hà Nội nổi tiếng uy tín bạn ạ.

tuanbro thích bài này.
  3. tuanbro

tuanbro Thành viên tập sự

Ừm mình thấy ở đây bác mình đang theo lớp cộng đồng bảo cũng tốt lắm.

4. Thiền Dưỡng Sinh

Thiền Dưỡng Sinh Đẩy lùi bệnh tật nhờ Thiền Dưỡng Sinh

Bộ môn Thiền Dưỡng Sinh của Trung tâm UNESCO nghiên cứu Văn hoá các Dòng họ Việt Nam, được quyết định thành lập năm 1997, thuộc Liên hiệp hội UNESCO Viet Nam - VFUA, đến nay đã hoạt động và đóng góp vào việc hướng dẫn luyện tập dưỡng sinh có kết quả cho rất nhiều người, ở mọi thành phần khác nhau: công nhân, nông dân, học sinh sinh viên, sĩ quan quân đội, giới tri thức, văn nghệ sĩ, nhà báo, các giáo sư tiến sĩ trong nhiều ngành khoa học, các bác sĩ- giáo sư tiến sĩ trong ngành y học, cán bộ trong các cơ quan của Đảng và Nhà nước …mỗi người bước vào tập luyện đều thây sức khỏe được cải thiện một cách rõ rệt, đầu óc sáng suốt, lao động và học tập có hiệu quả… https://thienduongsinh.com/gioi-thieu-bo-mon.html