Học Tiếng Anh Cho Con

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi gianggiang97, 13/9/2016.

?

Các con có hứng thú xem những bộ phim hoạt hình bằng tiếng Anh mặc dù ko hiểu họ nói gì?

1. học tiếng anh cho các bé mầm non , câp 1

100.0%
  2. học tiếng anh cho học sinh cấp 2, cấp 3, ôn thi chuyên, đại học

0 phiếu
    0.0%
Multiple votes are allowed.
Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. gianggiang97

gianggiang97 Thành viên tập sự

HỌC TIẾNG ANH CHO BÉ

Hà Nội
    Chào mọi người- các phụ huynh yêu quý
    các mẹ nào ở khu vực Thanh xuân HN có con học cấp 1 cần học TIẾNG ANH không ạ
    Em dạy giáo trình FAMILY AND FRIEND đây là giáo trình TIẾNG ANH của NƯỚC NGOÀI nhằm nâng cao khả năng ngoại ngữ và phát triển trí tuệ của bé, Các mẹ có thể lên google tham khảo giáo trình này.
    Lớp của mình cũng sẽ dạy theo sách của phụ huynh yêu cầu ( nếu có). Vì có 1 lớp bé lớp 3 phụ huynh muốn con học sách cấp 2 và bây giờ bé học lớp 6 đã sắp hoàn thành sách lớp 9
    Vì tình hình xã hội ngày càng xô bồ, chắc chắ phụ huynh sẽ lo lắng và tự đặt câu hỏi đây có hải là chỗ lừa đảo hay bắt cóc trẻ em không ?
    Em dạy hoàn toàn tại NHÀ RIÊNG có ở chung cùng bố mẹ. Bản thân nhà mẹ em cũng là giáo viên Tiếng Anh chuyên nghiệp: nhận đào tạo thi chuyên cấp 3, ôn thi ĐẠI HỌC, luyên kĩ năng thi IELTS, TOEFL đi du học.

ĐẶC BIỆT CÁC CON BỊ MẤT GỐC TIẾNG ANH MÀ CẦN ĐỂ ÔN THI SẼ CÓ NHỮNG TÀI LIỆU RIÊNG PHÙ HỢP VỚI TRÌNH ĐỘ.

MỌI NGƯỜI ĐĂNG KÍ SỚM ĐỂ EM XẾP LỚP NHÉ. VÌ NHÀ EM CÓ RẤT NHIỀU CA HỌC.
    HIỆN TẠI ĐANG CÓ LỚP CỦA CÁC BÉ LỚP 1 - 4

ĐỊA CHỈ: SN 14 ngách 1/26 ngõ 1 phố Nhân Hòa Txuan HN ( cô giáo Nga) hỏi ai cũng biết nhé

CÁC LỚ TIỂU HỌC: 0967251319
    CÁC LỚP LỚN (cấp 2--> đại học): 0906266776 CÔ GIÁO NGA

Attached Files:

Xem thêm các chủ đề tạo bởi gianggiang97
Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.