Hà Nội: Học Ukulele Miễn Phí Tại Cầu Giấy Hà Nội

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi Nguyễn Thiên Phú, 14/6/2019.

1. Nguyễn Thiên Phú

Nguyễn Thiên Phú Nhận dạy và bán guitar

THẬT ĐÁNG TIẾC NẾU BẠN BỎ LỠ CƠ HỘI CHO CON HỌC MỘT MÔN NĂNG KHIẾU BỔ ÍCH TRONG MÙA HÈ NĂM NAY.
    Cơ hội HỌC UKULELE #GIÁ_RẺ_NHẤT_HÀ_NỘI tại cơ sở THANH XUÂN và CẦU GIẤY trong dịp hè 2018 - Chỉ áp dụng cho ai đọc được bài viết này, SỐ LƯỢNG CÓ HẠN, hãy ĐĂNG KÝ NGAY HÔM NAY. : 093.657.9898
    PHÁT TRIỂN TƯ DUY VÀ TRÍ TUỆ CHO CON CỦA BẠN BẰNG ÂM NHẠC NGAY TRONG MÙA HÈ NÀY
    Khoá cơ bản NGẮN HẠN: GIẢM 42% học phí từ #1tr2 /khoá CHỈ CÒN #700k /khoá (10 buổi).
    Lịch học:
    ⚡️ Cơ sở 1: 19 Ngụy Như Kon Tum - Thanh Xuân
    - T3, T4, T7: 19h - 20h30
    - T7: 16h15 - 17h30
    ⚡️ Cơ sở 2: Đại học SPHN - Cầu Giấy
    - T5, CN: Ca 1: Từ 17h - 18h15
    Ca 2: Từ 18h15 - 19h30
    (CHÚ Ý: Có thể CHỌN học 1 hoặc 2 buổi hoặc nhiều hơn trong 1 tuần TUỲ BẠN)

❓❓❓ Học Ukulele hiện là lựa chọn hấp dẫn của các bạn học sinh, sinh viên và đặc biệt là các em nhỏ. Vì sao ư?
    Vì đàn Ukulele rất nhỏ gọn. Mỗi khi đi picnic hay đi chơi xa, chỉ cần 1 cây đàn Ukulele xinh xắn, cùng khả năng chơi đàn của mình, bạn đã có thể khuấy động bầu không khí của tất cả mọi người.
    Đàn Ukulele còn có một đặc điểm là #RẤT_DỄ_CHƠI. Ngay kể cả với những bạn có ít năng khiếu âm nhạc cũng có thể chơi được Ukulele khá tốt.
    Đàn Ukulele phù hợp với TẤT CẢ MỌI NGƯỜI, ngay cả với các em nhỏ tuổi đã có thể ngồi tập Ukulele một cách say sưa.

Chúng tôi #trực_tiếp_kèm_cho_từng_học_viên trong lớp với khả năng cảm thụ khác nhau nên bạn có thể yên tâm rằng mình sẽ nhận được sự hướng dẫn phù hợp nhất.
    Với phương châm là hiệu quả và chất lượng, ai cũng học được đàn nên chúng tôi #KO_BẮT_BẠN_HỌC_QUÁ_NHIỀU_NHẠC_LÝ, chúng tôi sẽ chỉ dạy các bạn những gì cần thiết nhất để những ai chưa từng biết gì về nhạc lý cũng có thể chơi được – chỉ cần bạn có niềm đam mê.
    Giáo trình được sử dụng là giáo trình do chúng tôi #TỰ_BIÊN_SOẠN, rất phù hợp với các học viên, và đã được nhiều nhà chuyên môn đánh giá cao.
    Với phương pháp dạy và phương pháp học hiện đại, đảm bảo CHỈ sau 1 khoá học #CỰC_NGẮN mà KHÔNG TRUNG TÂM NÀO KHÁC CÓ, các bạn có thể chơi được nhiều bài hát mà các bạn yêu thích.
    ❤️ Hãy cho con bạn đến với âm nhạc, đến với chúng tôi, giúp cho các con có tình yêu với nghệ thuật, bồi dưỡng tâm hồn cho các con và cũng để cho các con được giải trí, thư giãn sau những ngày học hành căng thẳng, bạn sẽ không phải lo lắng con bạn sẽ chơi những trò chơi vô bổ thậm chí nguy hiểm trong mùa hè này nữa. Vậy còn chờ gì nữa, bạn hãy đăng ký học NGAY HÔM NAY.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Nguyễn Thiên Phú