Toàn quốc: Học Xuất Nhập Khẩu Thực Tế Tại Hà Nội Và Hồ Chí Minh- Dạy Nhiệt Tình, Cẩn Thận

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi nhungthienthan, 18/7/2013.

1. nhungthienthan

nhungthienthan Giảng Dạy Xuất Nhập Khẩu

* Bạn yêu thích chuyên ngành XNK nhưng lại học và làm việc trái ngành?

*Bạn đang làm trong lĩnh vực XNK nhưng thường xuyên bị trouble vì không hiểu rõ quy trình?

*Bạn không lọt nổi vòng hồ sơ vì thiếu kinh nghiệm làm việc ?

ĐÃ CÓ HÀNG NGHÌN HỌC VIÊN TẠI EXIMTRAIN ĐÃ THÀNH CÔNG, CÒN BẠN THÌ SAO?
    ——–>Hãy đến với khóa học ĐẶC BIỆT đỉnh cao duy nhất tại EXIMTRAIN:

Website: http://daotaoxuatnhapkhau.com/

http://eximtrain.vn/
    Fanpage: https://www.facebook.com/daotaoxuatnhapkhauthucte/
    Hotline: 0968 799 172
    ĐÀO TẠO NGHIỆP VỤ XUẤT NHẬP KHẨU TRÊN CHỨNG TỪ THỰC TẾ

EXIM TRAIN – Là Trung tâm đào tạo nghiệp vụ XNK theo hình thức ” Cầm tay chỉ việc”, các bài giảng đều dựa trên các chứng từ thực và kinh nghiệm làm việc thực tế hiện nay. Khóa học XNK thực tế này dành cho những người chưa biết gì về XNK hoặc muốn tìm hiểu chuyên sâu về nghiệp vụ XNK.

Hiện nay EXIM TRAIN chỉ tổ chức duy nhất 1 khóa học đặc biệt về đào tạo nghiệp vụ XNK, sau khóa học học viên có thể nắm rõ quy trình thủ tục và làm tốt các công việc trong nghề XNK .
    Trong bối cảnh dịch bệnh như hiện nay TT có thêm hình thức học online trực tuyến với GV qua nền tảng zoom rất hiệu quả. Hoặc lớp học ngay qua video sau khi hoàn tất đăng ký

HỌC VIÊN SẼ HỌC ĐƯỢC GÌ?

* Nắm được quy trình xuát nhập khẩu của hàng hóa để có thể theo dõi lô hàng và quản lý hàng hóa.
    * Có kiến thức về giao nhận vận tải, thanh toán quốc tế để đàm phán ký kết hợp đồng với đối tác.
    * Nắm được các chứng từ cần thiết cho một lô hàng để có thể xuất và nhập hàng.
    * Được học khai báo Hải quan điện tử phiên bản mới nhất: Vnaccs/Vcis
    * Thành thạo sử dụng exel trong nghiệp vụ Document, soạn công văn, ủy quyền gửi Hải quan và các bên liên quan.
    * Học cách quản lý, theo dõi các lô hàng, biết làm báo cáo theo tuần, theo tháng và làm Debit cho khách hàng.
    * Nắm vững thanh toán Quốc tế để giao dịch với khách hàng: T/T, D/P, D/A , L/C
    * Xử lý các vấn đề phát sinh khác trong quá trình làm hàng.

TẠI SAO CÁC BẠN NÊN CHỌN KHÓA HỌC NÀY?

• ⇒ Sự khác biệt trong đào tạo : Dạy từ cơ bản đến chuyên sâu, lý thuyết và thực hành song song với nhau tạo nên nền tảng vững chắc để các học viên có thể xử lý chứng từ trong mọi tình huống.
    • ⇒ Duy nhất tại đây: Được học lại khóa học miễn phí nếu cảm thấy kiến thức chưa vững.
    • ⇒ Với 1 khóa học nhưng bạn đã được học 1 khóa học đầy đủ hệ thống từ cơ bản đến nâng cao, rút ngắn thời gian và công sức phải học nhiều khóa học.
    • ⇒ Giảng viên là người có trình độ sư phạm tốt và hiện đang trực tiếp vẫn làm trong ngành, nên update kịp thời các vấn đề để giảng dạy cho học viên.
    • ⇒ Nội dung bài giảng rất logic, dễ hiểu được thiết kế phù hợp cho tất cả các đối tượng, kể cả các học viên chưa từng được học qua chuyên ngành XNK.
    • ⇒ Khóa học mang tính thực tế cao vì học viên được thực hành trên các chứng từ mới nhất hiên đang được các cán bộ nhân viên trong ngành đang xử lý.
    • ⇒ Được trải nghiệm với các công việc trong mỗi bộ phận trong ngành để có tầm nhìn tổng quát về ngành XNK và có lựa chọn đúng đắn khi xin việc.
    • ⇒ Đến với khóa học các bạn còn được tư vấn kỹ năng viết C.V và phỏng vấn khi xin việc, được hỗ trợ giải đáp mọi lúc kể cả khi các bạn đã đi làm.
    • ⇒ Được cấp giấy chứng nhận của trung tâm và được vào danh sách ứng viên tiềm năng để trung tâm giới thiệu đến các công ty.

ĐẶC BIỆT: *HỌC VIÊN ĐƯỢC HỌC LẠI CẢ KHÓA HỌC TRONG VÒNG 6 THÁNG MÀ KHÔNG PHẢI ĐÓNG THÊM 1 ĐỒNG HỌC PHÍ NÀO.
    * Trong trường hợp hv trái ngành, trung tâm sẽ miễn phí 1 buổi học đầu tiên để học thử trước khi đăng ký học chính thức. Buổi học thử là buổi học đầu tiên của khóa học . Buổi học này em sẽ được tư vấn về công việc cũng như học thử 1 phần chuyên ngành xem liệu mình có phù hợp không. Nếu muốn theo học tiếp mới phải đăng ký và nộp học phí tại lớp.

Vậy các bạn cứ yên tâm mà đăng ký theo học nhé:

+ LỊCH HỌC

♦HỌC OFFLINE TẠI HÀ NỘI

– Lớp 1: Khai giảng ngày 07/11 học cả ngày chủ nhật :sáng từ 8h30-11h30, chiều từ 13h30-16h30 (học trong 7 ngày, tổng 28 tiết học)

• Địa điểm học: tầng 3, SN 115, ngõ 562 đường Láng, Đống Đa, Hà Nội.
    ♦Lớp học ONLINE trực tuyến với GV qua zoom:

– Lớp 1: Khai giảng ngày 04/tháng 11, thời gian học từ 19h – 21h tối thứ 3,5,7. (tổng 28 tiết học)

– Lớp 2: Khai giảng ngày 01/tháng 12, thời gian học từ 19h – 21h tối thứ 2,4,6. (tổng 28 tiết học)

+ HỌC PHÍ:
    Học phí chưa bằng 1/2 lương thử việc 2 tuần đi làm của học viên cho 1 khóa học cực kỳ chất lượng
    - Giảm thêm 350k ngay khi hoàn tất đăng ký trước ngày khai giảng, đăng ký nhóm giảm thêm 100k/1hv.

Học tại Hà nội : xem tại đây
    Học tại HCM : xem tại đây

_______

Các học viên nhanh chóng đăng ký, vì nếu lớp học quá đông các học viên đăng ký sau sẽ xếp vào khóa học sau.
    ĐẶC BIỆT DUY NHẤT TẠI KHÓA HỌC NÀY: Các bạn không phải nộp trước học phí, không phải qua lớp để đăng ký trước. Sẽ FREE 1 buổi đầu tiên để các bạn học thử sau đó mới nhận đăng ký chính thức.

===>Các hình thức đăng ký (Các bạn lưu ý là ghi rõ họ tên và số điện thoại):
    * Gọi trực tiếp hoặc nhắn tin qua sđt hotline: 0968.799.172
    * Gửi qua mail: khanhvan.eximtrain@gmail.com
    * Đăng ký qua mẫu tại trang chủ của Website
    * Đăng ký trên facebook hoặc skype: khanhvan.eximtrain
    Lịch học sẽ thông báo cụ thể một lần nữa qua sđt các bạn đăng ký trước khi ngày khai giảng bắt đầu.

Hình ảnh lớp học

LỜI CẢM ƠN TỪ HỌC VIÊN

Xem thêm các chủ đề tạo bởi nhungthienthan
    Sửa lần cuối: 25/10/2021
    trangte_tx thích bài này.
  2. Su xinh

Su xinh Thành viên rất tích cực

Re: Khóa học Xuất nhập khẩu thực tế- học xong làm được ngay.

E thấy mấy cty XNK toàn đòi vài năm kn:(. Mới ra trg thì làm j có nên muốn học lắm nhưng học xong cũng k bít có đc cơ hội trổ tài k. Hic.

3. haga

haga Thành viên tập sự

Ðề: Re: Khóa học Xuất nhập khẩu thực tế- học xong làm được ngay.

em cũng muốn học, đánh dấu cái đã ^^

4. Mẹ Đỗ Xanh

Mẹ Đỗ Xanh Thành viên chính thức

Ðề: Khóa học Xuất nhập khẩu thực tế- học xong làm được ngay.

Chị ơi em đăng ký 1 suất nhé.
    Bao nhiêu người học thì chị mở lớp ạ? Em đăng ký học bằng hình thức nào ạ?

5. nhungthienthan

Nếu sợ out thì bạn sẽ chẳng xin việc được vào công ty nào cả, hãy xác định công việc mình làm và tự tin trong buổi phỏng vấn về khả năng, các yếu tố bạn có được trong công việc. Chúc bạn sớm tìm được công việc như ý.

6. hoatrangthangba

hoatrangthangba kết nối

chị này đưa một bài viết thật hữu ích, cho em hỏi là nếu trước kia mình học ngành không liên quan gì tới XNK thì bây giờ tham gia khóa học có đc ko ạ?

7. trang09

trang09 Bắt đầu nổi tiếng

Công ty em cho đi học nhưng yêu cầu phải có hóa đơn để thanh toán ạ

8. nhungthienthan

Ðề: Re: Khóa học Xuất nhập khẩu thực tế- học xong làm được ngay.

Đúng là tâm lý chung của tất cả các bạn sinh viên và của cả mình trước đây khi vừa tốt nghiệp xong ĐH. Tâm trạng cầm hồ sơ đến nộp lúc nào cũng lo lắng, định hướng công việc cũng chưa rõ ràng, tâm lý lúc nào cũng là em mới tốt nghiệp ĐH, em chưa từng đi làm ở đâu cả, em chưa có kinh nghiệm....

Nhà tuyển dụng không cần 1 ứng viên không có 1 tư duy định hướng rõ ràng về công việc mình xin ứng tuyển vào, cũng không cần 1 ứng viên thiếu tự tin. Bạn là 1 sinh viên mới ra trường chưa hẳn là 1 bất lợi, đó có thể là điểm mạnh của bạn vì những bạn sv mới ra trường thường rất nhiệt tình và chịu học hỏi trong công việc...Mình mang cho các bạn kiến thức thực tế nhất mà nhân viên XNK đang làm trong các công ty, sau khóa học mình tin bạn sẽ tự tin lên nhiều khi trả lời phỏng vấn : EM mới ra trường, em chưa từng xin việc ở bất kỳ công ty nào, nhưng em thành thạo trong giao dịch đàm phán với KH, soạn thảo hợp đồng, Invoice, Packing list, xin báo giá cước VC,xin C/O, thuần thục trong việc sử dụng phần mềm khai báo HQ, làm công văn,nhanh nhạy trong việc xử lý các tình huống bất thường xảy ra....Mình tin bạn sẽ đỗ ngay vào công ty.

binah thích bài này.
  9. Nhược Ninh

Nhược Ninh

E đi làm rồi chứ hok thì cũng bon chen đi học ạ

10. nhungthienthan

Em inbox cho chị thông tin họ tên, địa chỉ, sđt để có lớp mới chị sẽ thông báo cho em nhé. EM cũng cho chị biết thời gian em có để học trong ngày nhé.

11. ntth22

ntth22 Thành viên đạt chuẩn

C ơi, nếu chưa biết tí gì về xnk thì c có dạy không. E học hỏi nhanh lắm ạ. Nếu c đồng ý thì cho e 1 suất vs nhé

12. nta_kt1305

nta_kt1305 Thành viên rất tích cực

cùng câu hỏi với các bạn ở trên
    chị cho xin địa chỉ học và thời gian, nếu đc em cũng xin đăng ký :D

13. metieuho11

metieuho11 Thành viên rất tích cực

Mình cũng đk học nhé. thời gian và địa điểm học tn hả bạn?

14. binah

binah Thành viên chính thức

nhưng sao học thực tế có 2 buổi hả chị??...................

15. johana

johana Thành viên rất tích cực

Em đánh dấu ạ,đang bầu bí cưua đi dc

16. nhungthienthan

Thực tế 2 buổi chính là 2 buổi các bạn trực tiếp đến các chi cục HQ, các kho hàng để làm chứng từ và lấy hàng thực tế bạn ah.

binah thích bài này.
  17. changling

changling Thành viên tập sự

Chị ơi, em học cao đẳng - mới ra trường (trường ko nổi tiếng lém :p), thích làm về xuất nhập khẩu - nhưng chưa biết tí gì ý :p Có yêu cầu trình độ tiếng anh ntn ko a? Nếu cố gắng, học chăm chỉ thì có theo được ko hả chị ? Chị cho em xin địa điểm học nhé! Thank chị!

18. hungnhung

hungnhung Bắt đầu nổi tiếng

Mình hỏi 1 chút, mình ko học tý gì về xnk nhưng ở cty lại đang làm cv có liên quan: PI, PO, tìm kiếm hàng hóa.... nhưng sau bước contract và thanh toán xong thì mfinh có 1 anh chuyên về xnk sẽ làm thủ tục nhận hàng. Bạn có thể kiếm đc hóa đơn ko? vì m xin học tiền của cty nên cần hóa đơn để thanh toán, hihi
    Nếu có m đăng ký 1 xuất nhé.

19. nhungthienthan

Nói thực là khi mình nhận đào tạo các em SV đã học chuyên ngành hẳn hoi nhưng khi ktra thì vẫn lơ mơ lắm. Bạn chưa biết tí gì nhưng miễn bạn có sự say mê học hỏi là sẽ học được thôi. Khóa học của mình mang lại cho bạn kiến thực thực tế, giống như chỉ tay vào việc luôn, nó không mang nặng về lý thuyết nhiều lắm đâu. Nên học đi đôi với làm thì cực dễ nhớ.

20. nta_kt1305

nta_kt1305 Thành viên rất tích cực

cùng câu hỏi với bạn này ạ ....