Cần giúp: Hỏi Bác Sĩ Hoa 11 Hai Bà Trưng

Thảo luận trong 'Sức khoẻ của trẻ' bởi Mebesaau, 22/11/2016.

1. Mebesaau

Mebesaau Thành viên tích cực

Em chào các me
    Tình hình là con em bị viêm VA+ viêm mũi họng+ viêm tai giữa
    trước 1 tháng cháu bị tiêu chảy cấp do vi rút
    sau khi nằm viện về nhà đến nay phân cháu mới hết nhão( bệnh viện xanh pon)
    nhưng vừa ở viện về cháu bị viêm mũi họng
    cách đây 2 tuần có khám đa khoa đức giang chuyển 2 lần uống kháng sinh( lần 1 uống kháng sinh chưa bị viêm VA và viêm tai giữa/ lần 2 khám lại bị viêm VA và viêm tai giữa+ viêm mũi họng uống tiếp 1 đợt kháng sinh liều cao nữa/ hnay là hết thuốc)
    Hôm qua em có đi khám lại thấy tai vẫn viêm VA + viêm tai giữa+ viêm mũi họng, ho nhiều, mũi chảy, người đổ nhiều mồ hôi, ăn kém, quấy khóc đêm, thỉnh thoảng vẫn sốt/ bác sĩ lại cho thêm thuốc em ko lấy thuốc nữa và tìm nơi khác chữa
    TÌNH TRẠNG VIÊM MŨI HỌNG CỦA CHÁU ĐÃ 1 THÁNG10 NGÀY tính cho đến ngày hôm nay
    em có tìm hiểu bên cơ quan chồng giới thiệu bác sĩ hoa 11 hai bà trưng
    các mẹ giúp em với, không biết mẹ nào đã khám và chữa ở đó chưa ạ, thấy ok ko ạ và có phải đặt lịch hẹn trước không ạ
    em có gọi điện nhưng ko nghe máy, nhắn tin đặt lịch hẹn không thấy trả lời
    phòng khám chỉ làm việc từ 17h-20h

mong các mẹ cho em lời khuyên với vì em kiệt kinh tế mất rồi, mỗi lần khám + thuốc cũng gần 1 triệu + nằm viện 1 tuần

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Mebesaau
    Đang tải...

2. methaonguyen177284

methaonguyen177284 mẹ là tất cả

Mẹ nó cho con quá bs Hiếu trưởng khoa TMH của VietNam- CuBa ở 15 đội nhân xem. Mình đã từng chữa cho con ở đây thấy hiệu quả lắm.

Mebesaau thích bài này.
  3. Mebesaau

Mebesaau Thành viên tích cực

vâng em sẽ thử ạ
    em cảm ơn mẹ nhé

4. minhnguyenjc

minhnguyenjc Thành viên rất tích cực

hic giờ mới thấy bài này của mẹ nó, bác sỹ Hoa khám TMH rất tốt, đặc biệt là tai mẹ nó ạ, hy vọng bé nhà mẹ nó khỏe rồi. Con nhà mình cũng đã triền miên 1 đợt chữa tại khéo phải đến 3 tháng, sau đó trộm vía dứt điểm ở nhà bác sỹ Hoa.

5. chipxinh21

chipxinh21 Thành viên mới

Chưa bị viêm VA và viêm tai giữa mà đã dùng kháng sinh????? Bác sỹ lạm dụng quá, thế này chỉ khổ bé thôi và những lần điều trị sau sẽ rất khó. Mình hay cho con khám PK Mẹ và bé của bs Oai ở Linh Đàm 0983143248. Bác sỹ khám rất có tâm. Hạn chế cho kháng sinh. Nói chung là đã làm bs nhi phải có cái tâm, chứ cứ giã kháng sinh để con khỏi nhanh thì bức xúc lắm, hậu quả về sau mới khổ. Mong mẹ nó tìm được bs uy tín.