Hội các mẹ cung Xử Nữ (24/8 - 23/9) nhiệt tình chu đáo

Thảo luận trong 'Các CLB' bởi nhung_86, 1/11/2012.

1. nhung_86

nhung_86 Bắt đầu tích cực

Chào các mẹ, em thuộc cung Xử Nữ, muốn được làm quen với các mẹ cũng thuộc cung này để dễ tâm sự các vấn đề trong cuộc sống.
    Mong các mẹ ủng hộ topic này nhé
    Em xin cảm ơn các mẹ

Xem thêm các chủ đề tạo bởi nhung_86
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. Nhimxu8409

Nhimxu8409 Bắt đầu tích cực

Ðề: Hội các mẹ cung Xử Nữ (24/8 - 23/9) nhiệt tình chu đáo

Mình cung Xử Nữ nè,sn 11-9 đó
    Đang buồn nẫu ruột ra đây,mong mẹ nó và các mẹ khác tư vấn giùm xem
    Mình có quên 1 anh bạn qua sự giới thiệu của 1 người bạn thân
    Đang tìm hiểu nhau bình thường,bỗng dưng anh ý hỏi về mình qua 1 người bạn khác,học cùng mình năm cấp 3 nhưng mà k thân.Người bạn ý nhận xét về mình là người sống hời hợt và vô tâm,khuyên anh kia không nên quen mình.Mà các mẹ biết rồi đấy,Xử Nữ bịn mình với người không thân thiết thường tỏ ra rất lạnh lùng và không thể hiện cảm xúc ra ngoài bao giờ.Có thể vì thế mà bị nhận xét nhưu thế chăng
    Anh ý hơi thật thà,kể lại cho người bạn thân của mình(là người đã giới thiệu 2 bọn mình với nhau),con bạn mình vốn chơi với mình thân thiết nên hiểu rõ tính cách của mình không giống như cô bạn kia nhận xét. Nó nhảy chồm chồm lên bênh vực mình rồi mách lại với mình.Rắc rối nảy sinh từ đây
    Các mẹ là cung Xử Nữ chắc hiểu rõ bản thân chúng mình,nhạy cảm quá mức và chuyện bé xé ra to.Từ việc bực mình với cô bạn kia vì không hiểu gì mình mà dám nhận xét lung tung,mình trút giận lên đầu anh bạn ý luôn.Mình đã nt nói thẳng tình cảm của mình dành cho anh ý luôn(ngẫm lại chả hiểu tại sao mình lại làm thế),rồi không biết sao mình lại bảo anh ý là mình k muốn gặp anh ý nữa,vì k muốn có người này nọ ý kiến vào việc tình cảm của 2 đứa,ở đây cụ thể là cô bạn kia.Hơi lằng nhằng vì cô bạn kia là em gái của người bạn rất thân của anh ý,mình cứ tự kỷ ám thị rằng kiểu gì cũng chả đi đến đâu,vì cô bạn kia kiểu gì chả nói xấu mình với anh trai,rồi anh trai sẽ phản đối mình với anh bạn này.Cứ suy nghĩ lung tung như vậy mà mình đã nt nói anh ý rất nhiều,nói rằng mình k muốn tiếp tục quan hệ nữa trong khi thật lòng mình k muốn điều đó tẹo nào cả. Mình mâu thuẫn quá đúng không?
    Rồi mọi việc rối tung lên khi anh ý làm theo đúng ý muốn của mình,k liên lạc nữa.Bây giờ thì mình nt hỏi thăm hay chúc mừng giáng sinh,anh ý còn chả thèm nt lại.Đến lúc này thì mình nhận ra rằng mình sai lầm tới cỡ nào và mình đã thích anh ý biết bao nhiêu.Nhưng bây giờ mình không biết mình còn cơ hội nào không nữa.Vì trong lúc nt,mình đã nói rất nhiều điều không nên nói,những điều mình không hề muốn nhưng vẫn nói ra.Bây giờ mình vô cùng ân hận và muốn hai đứa quay trở lại làm bạn như trước để rồi tìm hiểu nhau.Nhưng anh ý đã trở nên rất lạnh lùng và coi như mình k hề tồn tại nữa.Con bạn mình thì nói mình ngốc quá khi mà để lộ quá nhiều tính cách của mình,những tính cách mà Xử Nữ chúng ta đều sở hữu.Nó nói con trai ai cũng muốn bạn gái mình hiền lành dịu dàng này kia,chứ nhạy cảm và suy diễn quá mức như mình thì không nên.
    Mình chả biết làm gì nữa,mình vô cùng ân hận và chỉ muốn quay về quá khứ,chắc chắn mình sẽ mặc kệ cô bạn kia muốn nói gì thì nói,anh ý tìm hiểu mình sẽ hiểu con người của mình.Bây giờ mình đành im lặng và đang thêu 1 bức tranh cho anh ý,bức tranh hợp mệnh Thủy và rất tốt cho công việc kinh doanh của anh ý.Nhưng biết có nên tặng hay không,và có nên tiếp tục chiến đấu để giành lại anh ý không nữa.
    Bạn bè mình đều bảo mình cứ cố gắng chiến đâu,xin lỗi và chứng minh tình cảm của mình dành cho anh ý là chân thành,cho dù có thất bại thì cũng không ân hận vì đã không cố gắng.Nhưng hiện tại bây giờ thì dù mình có nt hay gọi đt,anh ý cũng k nghe máy hay trả lời tn.Theo ý kiến các mẹ Xử Nữ thì mình có nên tiếp tục cố gắng không? hay là bỏ qua và tìm cho mình 1 cơ hội với những người khác.Nhưng thực sự mình rất thích anh bạn này,thích vô cùng,nên bây giờ mình đang rất buồn và hoang mang.Ân hận,tự trách móc mình rất nhiều,nếu không nhạy cảm và bôp chộp thì đâu đến nỗi.
    Các mẹ giúp mình nhé,cho mình lời khuyên đi: nên tiếp tục chiến đấu để làm lại từ đầu hay là từ bỏ luôn(bọn mình chưa chính thức yêu nhau đâu,vẫn đang trong giai đoạn tìm hiểu mà)