Tranh luận: Hội các mẹ ở xa lấy chồng và làm dâu Hà Nội (Quý Hợi càng tốt :-) ) làm quen và off nào

Thảo luận trong 'Các CLB' bởi un-ha, 14/7/2012.

1. un-ha

un-ha Thành viên chính thức

Chào mọi người:
    Mình tuổi Quý Hợi (83), dân miền nam, lấy chồng và sống ở Hà Nội, không có bạn bè, người thân nên buồn lắm. Bên nhà chồng thì cũng k thân nhau được. Nên mở topic này mong làm quen với các mẹ đồng cảnh ngộ, cùng nhau chia sẻ, tâm sự và gặp nhau để kết bạn. Cuộc sống không có bạn bè thật buồn tẻ, nhất là khi bây giờ người mình yêu nhất cũng phản bội mình. Ủa, mình vào đây đọc nhiều topic tâm sự chồng ngoại tình mà k có ai thành lập "CLB những người bị chồng cắm sừng nhưng k thể (k muốn) bỏ chồng" nhỉ?

Xem thêm các chủ đề tạo bởi un-ha
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. kumma

kumma KÍNH F21 300K AU 100%-VỊT QUAY LS-ĐHỒ ĐỊNH VỊ 300K

Ðề: Hội các mẹ ở xa lấy chồng và làm dâu Hà Nội (Quý Hợi càng tốt :) ) làm quen và off nà

Chia sẻ với chị, em người Lạng sơn lấy Hn, tương lai thì ko biết thế nào nhưng hiện giờ chồng em chung thủy, thương vợ con và cũng hiền lắm, mỗi tội còn trẻ nên chưa suy nghĩ chín chắn đc nhiều khi làm vợ phật lòng phật ý

3. FOREVER 13

FOREVER 13 Thành viên tích cực

Ðề: Hội các mẹ ở xa lấy chồng và làm dâu Hà Nội (Quý Hợi càng tốt :) ) làm quen và off nà

chia sẽ với cậu nhé, mình cũng 83, mình lấy chồng cách nhà có 20km thôi nhưng nhà chồng cũng không có họ hàng trên Hn, chỉ loanh quanh nhà mình với nhà 2 chị chồng ở ngay gần thôi.mình chưa bị chồng phản bội nhưng tương lai thì không biết được, giờ được ngày nào hay ngày đấy thôi !

4. mailantimban

mailantimban Thành viên tích cực

đôi khi thấy buồn thật...

5. pvdangkhoi

pvdangkhoi Thành viên đạt chuẩn

mình cũng 83 hoàn cảnh cũng giống mn, rất vui đc làm quen, mn inbox sđt cho mình nhé, mn dùng viber hay zalo ko như vậy nc tiện hơn

6. pvdangkhoi

pvdangkhoi Thành viên đạt chuẩn

chủ top đâu rồi

7. dv.phucan

dv.phucan Bắt đầu nổi tiếng

Lấy chồng xa thiệt là chán.