Hội các ông chồng mê gái - phụ nữ cấm vào

Thảo luận trong 'Các CLB' bởi nguu.tim.nguu, 16/6/2009.

1. nguu.tim.nguu

nguu.tim.nguu Thành viên tập sự

Chào toàn thể anh em chú bác, mình nghĩ trong mỗi thằng đàn ông đều có bóng dáng nhiều bông hồng - có thể hiện ra hay không, ứng dụng được hay không, đã bị tóm và ăn đòn thê thảm hay chưa thôi.

Thành phần tham gia:
    - Đã hoặc đang làm chồng - sẽ thì miễn nhá.

- Không phải là đại gia, bác nào ở nhà lầu, đi ô tô thì miễn nhá, như các bác muốn làm gì chả... đúng.

Tiêu chí của hội:

- Cùng nhau chia sẻ bí kíp, chiêu thức hay cho nhiều việc và nhiều dịp, hehehe.

- Nêu những điểm tốt - có nghĩa là nghĩ ra các lý do biện minh cho nó hợp lý để có gì mọi người thông cảm.

- Phòng tránh những rủi ro tiềm ẩn.

...v.v Bổ sung dần.

Mời anh em đăng ký nào :cool:

Xem thêm các chủ đề tạo bởi nguu.tim.nguu
    Đang tải...

2. HoangMinhTuan

HoangMinhTuan Thành viên tập sự

Tôi nghĩ bạn nguu.tim.nguu nên suy nghĩ lại, đây là diễn đàn về hạnh phúc gia đình và nuôi dạy con cái, những bài viết có trên diễn đàn đều mang tính nhân văn rất cao, khi có thành viên buồn phiền chuyện gia đình vợ chồng thì đều có những thành viên khác khuyên nhủ để hàn gắn lại tình cảm. Tôi thấy bạn lại đi ngược lại tiêu chí của diễn đàn, có thể với diễn đàn khác thì No vấn đề nhưng với Lamchame thì điều này không phù hợp.

Vài lời mạo phạm mong bạn đừng buồn. Thân

3. nguu.tim.nguu

Ơi, mình không giận đâu.

Mình thấy bây giờ lamchame giống chợ Đồng Xuân hơn khi hơn 20 pages - tức 400 topic active - bài mới một ngày đến gần hết là rao vặt.

Còn chia sẻ có nhiều kiểu, nếu chỉ an ủi bảo nhau cố gắng suông thì nó cũng nhạt và cũng làm sao hiểu được tường tận mà giúp nhau hiệu quả.

Việc gì cũng có nhiều mặt, nếu biết vấn đề thực sự nằm ở đâu sẽ có cách giải quyết đúng, mình không nghĩ cứ kêu khi có vấn đề rồi mọi người cũng chỉ biết khuyên hay góp ý lại là hay. Nên để người trong cuộc tự nhìn, học, và tham khảo rồi tự đưa ra quyết định cho họ.

Quay lại vấn đề, nếu MOD không phản đối thì anh em ta cứ hội hè đi nhể???

4. WildMoon

WildMoon Thành viên kỳ cựu

Chẳng ai ủng hộ bác
    Mà sao địa chỉ của bác lại for female only
    phải for man only chứ

5. Zin Zin Baby

Zin Zin Baby Đài Trang - 0918 139 240

Dù là chợ Đồng Xuân thì nó cũng có quy cũ và nguyên tắc của nó mà, Chẳng ai tạo ra 1 cái topic mang tính chất bài xích như bạn cả. Dù đàn ông luôn có tính trăng hoa đi nữa thì họ cũng ko ủng hộ việc "Vạch lá tìm sâu" như bạn đâu. Nó có hay ho gì đâu mà đưa ra thảo luận với chia sẻ kinh nghiệm giấu đi còn ko được nữa là " Lại ông tui ở bụi này".

6. nguu.tim.nguu

Hic, các bác nhà ta thiếu hài hước quá

7. Uyen An

Uyen An Thành viên tập sự

#BOX 88 – TRIỆU HỒI RỒNG THẦN Tặng code vip khi đăng ký Box 88 Phát LỘC bao la, tiền vào đầy túi #Box88 #game_giải_trí #game_uy_tín