Kinh nghiệm: Hỏi Đáp Bị Tụt Núm Vú Phải Làm Thế Nào

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 6/9/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Bị tụt núm vú phải làm thế nào đây mấy tỉ muội ơi. em tính đi kéo núm vú bị tụt đây nè. nghe đâu là hiệu quả lắm luôn á. mấy chị có ai thử cách đó chưa. Em xem mấy hình trước sau ở mấy chỗ thẩm mỹ mà ham ghê á. muốn đi làm liền lắm luôn mà cũng sợ đủ thứ. Chị em mình ai làm rồi cho em xin ý kiến đi. Có mấy chị khuyên em cũng an tâm phần nào hơn á.

Giờ bị tụt núm vú phải làm thế nào. Thì đi phẫu thuật kéo núm vú bị tụt chứ còn sao nữa em

Ủa là phải đụng chạm đến dao kéo á hả

Ukm đúng rồi đó em ơi. Đụng chạm dao kéo thì có sao đâu chứ

Mà thôi chỉ cần khắc phục được tình trạng núm vú bị tụt của em là được rồi

Khắc phục được chị mới chỉ cho em chứ

Vậy để em tìm hiểu thử xem

Không biết bị tụt núm vú phải làm thế nào thì qua chỗ BVTM Ngô Mộng Hùng này để tư vấn luôn đi nè

Ủa biết chỗ này sao đâu mà tự nhiên qua tư vấn dạ chị

Bên đây có Bác sĩ Ngô Mộng Hùng tư vấn kỹ càng lắm em ơi. Nên giờ em không rõ thì qua đó Bác Hùng tư vấn cho

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ cho chị em

Xem ngay Thẩm mỹ viện Ngô Mộng Hùng có tốt không qua lời đánh giá của khách hàng đã lựa chọn làm đẹp thẩm mỹ tại đây

Xem ngay tư vấn của bác sĩ về tụt núm vú và cách khắc phục

Xem ngay dáng ngực đẹp nóng bỏng của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: Bị tụt núm vú phải làm thế nào

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 31/12/2022