Kinh nghiệm: Hỏi Đáp Chữa Bệnh Tụt Núm Vú Bao Nhiêu Tiền

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 5/9/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Tình hình là em đang định đi chữa bệnh tụt núm vú. Chứ để như vậy em sợ sau này em không cho con bú được. Mà ở Tp. HCM có nhiều chỗ thực hiện quá. Nên em không biết là thực hiện ở đâu thì tốt? Chị em biết chỗ nào ok thì chỉ giúp em với nha. Em cảm ơn chị em nhiều lắm luôn.

Nếu mà núm vú bị tụt vào trong thì đi chữa bệnh tụt núm vú là đúng rồi đó em. Chứ để vậy sao cho con bú được chứ

Nhưng mà giờ có nhiều cơ sở làm đẹp quá chị ơi em không biết phải chọn chỗ nào để thực hiện nè

Ukm đúng rồi giờ có nhiều cơ sở làm đẹp quá mà. Nhưng mà đâu phải chỗ nào cũng thực hiện tốt đâu

Thì em biết mà chị. Nên tới giờ em vẫn chưa chọn được luôn á

Chị cũng không biết nữa em ơi. Chị cũng không dám chỉ đâu

Em mà muốn chữa bệnh tụt núm vú hiệu quả thì phải qua chỗ BVTM Ngô Mộng Hùng ở Nguyễn Đình Chiểu quận 3 này nè em

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ cho chị em

Xem ngay Thẩm mỹ viện Ngô Mộng Hùng có tốt không qua lời đánh giá của khách hàng đã lựa chọn làm đẹp thẩm mỹ tại đây

Xem ngay tư vấn của bác sĩ về dụng cụ hút núm vú bị tụt

Xem ngay dáng ngực đẹp nóng bỏng của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: chữa bệnh tụt núm vú

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 31/12/2022