Kinh nghiệm: Hỏi Đáp Kéo Núm Vú Bị Tụt Làm Thế Nào

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 31/8/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Không biết kéo núm vú bị tụt ở mấy chỗ thẩm mỹ giờ có giá nhiu há. Em sinh xong muốn kéo núm vú thì có được k các chị. chẳng biết sinh xong thời gian là núm vú của em bị tụt xuống hẳn luôn. k biết có phải là do cơ địa sinh xong rồi bị hay sao nữa. Chán quá các chị ơi. Ai biết chỉ cho em với nha huhu

Chị thấy giờ kéo núm vú bị tụt mỗi nơi một mức giá khác nhau luôn á em

Đúng rồi đó chị lúc đầu em cứ nghĩ là nó có một mức giá thôi. Em hỏi lần rồi chuẩn bị là được ai ngờ mỗi nơi một mức giá khác nhau luôn á

Mà cũng mà mỗi nơi thì cơ sở vật chất rồi tay nghề Bác sĩ cũng khác nhau mà thì sao chi phí giống nhau được chứ

Bởi vậy cho nên giờ em vẫn chưa biết chi phí thực hiện bao nhiêu á chị

Cái này phải tới tận nơi hỏi rõ á em ơi. Hoặc là có ai thực hiện rồi mới biết rõ được

Em thấy chị em trong đây nhiều kinh nghiệm nên mới lên đây hỏi nè

Ukm vậy thì đợi đi

Lúc trước chị sinh xong cũng bị tụt phải đi kéo núm vú bị tụt đó. Đã vậy nó còn bị chảy xệ nữa chứ

Nếu vậy là chị phải thực hiện hai dịch vụ luôn á hả chị

Ukm đúng rồi đó em. Giờ thì chị có được kết quả đẹp như này nè em

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ cho chị em

Xem ngay Thẩm mỹ viện Ngô Mộng Hùng có tốt không qua lời đánh giá của khách hàng đã lựa chọn làm đẹp thẩm mỹ tại đây

Xem ngay tư vấn của bác sĩ về num vu bi tut vao trong lam the nao

Xem ngay giải đáp của bác sĩ thẩm mỹ về chi phí làm hồng vùng kín

Xem ngay giải đáp mới nhất của bác sĩ thẩm mỹ về nâng ngực chảy xệ giá bao nhiêu

Xem ngay dáng ngực đẹp nóng bỏng của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: kéo núm vú bị tụt

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 30/12/2022