Kinh nghiệm: Hỏi Đáp Làm Hồng Nhũ Hoa Có Hại Không

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 21/9/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Làm hồng nhũ hoa có hại không chị em ơi. em nghe công nghệ Laser tốt lắm mà cũng hơi lo ngại. chị em mình ai làm rồi thì chia sẻ kinh nghiệm với nha. Với lại chị nào đi thẩm mỹ làm hồng nhũ hoa rồi. thì share em địa chỉ thẩm mỹ ok với nha. tại em cũng có tìm hiểu, thấy bảo là hiệu quả thẩm mỹ phụ thuộc vào tay nghề của bác sĩ nhiều lắm. nên em cũng phải kỹ lưỡng các kiểu.

Nếu mà em thực hiện mấy cách từ tự nhiên hay là gel, kem gì đó mà hỏi làm hồng nhũ hoa có hại không không thì chị nghĩ là có đó em ơi

Chết rồi nếu mà có hại như vậy thì mình còn thực hiện chi nữa chứ

Khi nào thực hiện mấy cách đó mới có. Chứ thấy có nhiều chị em thực hiện bằng công nghệ laser gì đó có hại gì đâu

Thì em cũng có nghe đến công nghệ này nè. mà không biết hiệu quả nó ra sao nữa

Phải thực hiện xong mới biết được em ơi. Chứ chị cũng có thực hiện đâu mà biết

Để em tìm hiểu thêm

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ cho chị em

Xem ngay Thẩm mỹ viện Ngô Mộng Hùng có tốt không qua lời đánh giá của khách hàng đã lựa chọn làm đẹp thẩm mỹ tại đây

Xem ngay tư vấn của bác sĩ về làm hồng nhũ hoa bằng thảo dược

Xem ngay dáng ngực đẹp nóng bỏng của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: làm hồng nhũ hoa có hại không

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 6/1/2023