Kinh nghiệm: Hỏi Đáp Thu Nhỏ Quầng Vú Giá Bao Nhiêu Tiền

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 9/9/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Hế lô các chị đẹp gái!!!!! Xin mời các chị vào team mần đẹp của em nha

Em tính là đi nâng ngực với thu nhỏ quầng vú luôn thì có được không mấy chị ơi. Mà giờ chi phí nâng ngực với thu nhỏ quầng vú giá bao nhiêu há. Em chưa có lên mấy chỗ thẩm mỹ hỏi, tại cũng biết trước là mỗi chỗ một giá nên là k có hỏi luôn. tại em biết chị em trên hội của mình có nhiều kinh nghiệm nên là tin tưởng lên hỏi. Nên là mấy chị giúp em với nha. 20 mấy nồi bánh chưng rồi đây là lần đầu đi làm đẹp luôn, nên các chị tiếp sức cho bé nó có động lực hơn nha.

Nếu em muốn thực hiện nâng ngực kết hợp thu nhỏ quầng vú thì thực hiện thôi. Em có tiền là thực hiện được hết đó em ơi

Mà giờ em không biết nâng ngực với thu nhỏ quầng vú giá bao nhiêu để chuẩn bị đây nè

Thực hiện combo như vậy thì chắc chi phí nó sẽ khác lắm em ơi. Nên cái này chắc phải có Bác sĩ tư vấn cụ thể mới biết được quá

Nếu vậy thì phải tìm chỗ uy tín mới được. Chỉ cần chỗ đó thực hiện tốt thì chi phí nhiêu em cũng thực hiện

Ukm thì tiền nào của nấy thôi mà em ơi

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ cho chị em

Xem ngay Thẩm mỹ viện Ngô Mộng Hùng có tốt không qua lời đánh giá của khách hàng đã lựa chọn làm đẹp thẩm mỹ tại đây

Xem ngay tư vấn của bác sĩ về Có nên thu nhỏ quầng vú

Xem ngay dáng ngực đẹp nóng bỏng của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: Thu nhỏ quầng vú giá bao nhiêu

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 31/12/2022