Khác: Hỏi địa chỉ mua sữa bà bầu Morinaga uy tín

Thảo luận trong 'Mang thai' bởi Miel, 20/8/2015.

1. Miel

Miel Thành viên mới

Nhà em chuẩn bị đón thêm Khỉ con các mẹ ạ :p. Em muốn mua sữa bầu Morinaga vì nghe nói sữa này vào con chứ k vào mẹ nên k lo mẹ bị thừa chất, nhưng em k biết nên mua hàng siêu thị hay hàng xách tay. Em thấy mua sữa siêu thị thì có vẻ rẻ hơn khoảng 10-20k/hộp nhưng k biết có phải sữa chuẩn không, còn hàng xách tay thì em biết ng bán uy tín nên cũng k lo lắm. Cơ quan em cũng có mấy chị nữa muốn mua chung xem có được giá tốt k. Có mẹ nào biết nơi bán sữa này chuẩn, giá tốt cho số lượng vài chục hộp thì báo em nhé!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Miel
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. kimchicucai

kimchicucai Thành viên chính thức

Mua của Sakura Vietnam ấy bạn. 225k. Còn bạn muốn mua xách tay để mik hỏi cho có cô bạn bên Nhật hay chuyển hàng về. Nhưng mình ko bít giá đâu

3. BIOSUBTYL

BIOSUBTYL Thành viên tập sự

Mình cũng đang uống Morinaga (có chị bạn làm thương vụ ở bên đó nên nhờ mua). Giá rổ thì hơi đắt tẹo (255K/hộp) nhưng nguồn hàng thì đảm bảo luôn. Các chị trong bộ mình cũng đang uống. Mẹ nó cần thì alo mình để lại cho mấy hộp.

4. chieucuoiha

chieucuoiha Bắt đầu nổi tiếng

nếu mn có hàng xách tay quen và tin tưởng thì nên dùng hàng xách tay. ko thì vào mấy shop cho mẹ và bé đều có hết. những shop to ng ta ko giám đánh đổi uy tín vì hộp sữa đâu. mình hay mua của shoptrer thơ. 220k. mình thấy vị trà sữa và cà phê dễ uống nhất :)

5. antamsong

antamsong Thành viên tập sự