Cần giúp: Hỏi Địa Điểm Uy Tín Khám Phụ Khoa Ở Hà Nội

Thảo luận trong 'Sức khỏe gia đình' bởi thanhbinh1999, 12/5/2015.

1. tranthanhngoc

tranthanhngoc Thành viên tập sự

Mình đang khám ở bác sĩ Hiền- 98 Hàng Bông, thấy các mẹ đến đấy đông, hơi vất vả, nhưng đang theo, nên cố gắng, mình thấy bác sĩ hơi nóng tính chút, nhưng cơ bản là nhiệt tình và chuyên môn cao.

Đang tải...

2. bau

bau Thành viên nổi tiếng

M hóng thôi.

3. kimnye

kimnye where there is a wil-there is a way

E thì khám o chỗ bs Hùng ,bác làm trong bv phu sản TƯ,nhưng thu3,5,7 thì bác làm o phòng khám YECXANH 221 phố Vọng ,q.Hai Bà Trưng, bác ấy thì được nhiều người đến khám lắm, và da phần tìm đến bác để chữa vô sinh. Chi phí khám và thuốc cũng không cao.Hôm trước e đi đến khám, mua so hết 100 rồi có người dan lên ,bác cũng hỏi tình hình của mình, rồi mới khám. E làm xét nghiệm soi tươi, siêu âm đầu gio và clamdya hết có 200 k thôi. Vì e bị viêm nhiễm nhẹ nên bác bảo tháng sau sach kinh 2 ngay thi đến bác soi voi trung cho.Còn đợt trước e cũng đi khám ơ phụ sản HN rồi. Nhưng tại Bv nên phải ngồi chờ rất lâu, và bs cũng chỉ kham qua loa thôi. Mỗi lần đi khám toàn hơn triệu mà chẳng đâu vào đâu.

4. nhánh lan rừng

nhánh lan rừng Thành viên mới

Bác sĩ Hùng này tầm bnhieu tuổi vậy bạn? Hôm trước mình có đến pk Việt Pháp hút thai 6w cũng có bs tên Hùng làm. Mình hỏi thì bác bảo từng làm gv ĐH Y HN. :(( Chẳng biết thực hư thế nào, k biết có phải bs Hùng bạn nói đến k? Bác Hùng làm cho mình cũng lớn tuổi rồi. Người thấp thấp, gương mặt trông cũng hiền.

5. nhánh lan rừng

nhánh lan rừng Thành viên mới

Hôm trước mình có qua bs Qúy ở Mai Anh Tuấn, Hoàng Cầu siêu âm. K biết có mn khám hay làm gì ở đây chưa? Mình muốn đi khám phụ khoa nữa mà ngại đến mấy bv quá.

6. phamlan91

phamlan91 Thành viên rất tích cực

em thì đang theo dõi tại phòng khám bác sĩ Vy, Gíam đốc bệnh viện phụ sản TW ở Mai Dịch. em mới đi khám phụ khoa lần đầu và cũng khám ở đây luôn. nhưng k đc may mắn gặp bác sĩ Vy mà gặp bs Thắng ( con trai bs Vy). em cũng k biết tnao. Bs Thắng bảo em bị viêm nên cho thuốc uống và đặt. đến ngày thứ 2 chu kì thì đi xét nghiệm nội tiết. em vừa xét nghiệm hnay xong. có kết quả thì 3 ngày sau khi sạch kinh thì đến khám lại. chẳng biết sao, thấy lo lo ạ.:(

7. mongconngoan7

mongconngoan7 Thành viên chính thức

khi đi khám các mẹ nên cân nhắc lựa chọn cơ sở phù hợp nha

8. baoboiboi

baoboiboi Thành viên chính thức

Đến bv phụ sản các mẹ ạ. Ở đó chất lượng cũng yên tâm mà giá cả thì phải chăng.

9. bangkhoi

bangkhoi Thành viên chính thức

Hic! Cũng muốn tìm 1 địa chỉ khám gần nhà mà chẳng có địa chỉ nào vậy? Có ai biết phòng khám nào ở gần khu Đại Mỗ, Nam Từ Liêm giới thiệu mình với?

10. Ella Duyen

Ella Duyen Thành viên chính thức

Mỗi người một nơi em thì thấy bọn 125 Thái thịnh là chuẩn ạ. Bởi vì hồi bầu em bị nấm em qua đó nó cho thuốc đặt, rửa rồi cho chồng thuốc uống. xong từ đó đến nay em chả bao giờ bị lại. đấy là còn chưa uống thuốc vì mang thai đó ạ. em em dâu em nó đẻ bị nhiễm trùng chữa mãi ở bvps ko khỏi qua đó giờ đỡ nhiều rồi các chị ạ. em càng thêm tin tưởng phụ khoa của 125 thái thịnh.Mỗi tội thử tục lằng nhằng cứ bắt xuống mua cái nọ cái kia rồi lại quay lại. phức tạp ghê cơ

11. TamAnh1602

TamAnh1602 Thành viên rất tích cực

Nghe đồn ở đây toàn chặt chém không biết có đúng không. Nhiều vài review không hay về chỗ này mn ạ

12. phan an nhi

phan an nhi Thành viên tập sự

theo như mình đi khám ùi ý, khám tư dù tốt mấy vẫn ra bệnh. bạn nên đến sản trung ương hà sản hà nội, dùng gói dịch vụ để dc khám nhanh và có gì thắc mắc thì hỏi dc nhìu

13. amthucvietpro88

amthucvietpro88 Thành viên mới

Bạn vào bệnh viện phụ sản Hà Nội, xuống khu D3 hay D7 khám tự nguyện rất nhanh( không phải ngồi đợi), họ rất cẩn thận và tận tình. Mình mới khám hôm thứ 6 vừa rồi 150k

14. kimnye

kimnye where there is a wil-there is a way

Bac ay tam ngoai 50 tuổi bn a.Nhưng bác ấy chỉ làm thêm o phòng khám YECXANH thôi .

15. bbcare123

bbcare123 Ăn quả nhớ kẻ trồng cây

K bit các mẹ tn, chứ m khám ở đây cg đc. Nh chỉ khám thôi nhé, còn mấy cái thỉ thuật thì cứ sản TƯ thôi. M từng vào sản HN, k kết lắm, còn melatec nghĩa dũng cg đc :)

16. Thanh 22

Thanh 22 Thành viên chính thức

m mới đi khám ở pk hoa hồng thôi chứ chưa vào pk 56 nhưng bạn mình tới đó kêu đông và bảo khám nhanh sợ k chuẩn, chồng bạn mình tinh chung đạt có 4% mà lại kết luận là tinh trùng khá là sao.

17. Thanh 22

nhiều mẹ nói đến sản TW cụ thể là pk 56 nhung ở đó đông quá mà m thấy khám nhanh lắm k biết kết luận có ok k. m đnag định đi khám cho chồng mình, vì 2 vc mình khám ở pk hoa hồng gần phụ sản TW thì 2 vc binh thường mà hơn 1 năm chưa có baby. mong quá mng ạ, có ai biết địa chỉ khám nam khoa ở đâu chất lượng chỉ dùm m với. thaks mng

18. bbcare123

bbcare123 Ăn quả nhớ kẻ trồng cây

M thấy nhiều mẹ dắt ox ra melatec nghĩa dũng lắm này. Hm m đi khám thấy mấy a kháo nhau phòng sạch lại có cat sách báo, phim hỗ trợ các a :D . kq cũng nhanh nữa. Trc m thả 5t cg định bắt lão nhà m đi nh... lão bị hụt :))))

Thanh 22 thích bài này.
  19. Hamypham

Hamypham Thành viên rất tích cực

B định đẻ ở đâu thì đi khám ở đấy hỏi được bác sĩ giỏi nhờ luôn từ a đến .. bác sĩ giờ nhiệt tình lắm có khi còn mở tại nhà nữa m theo người ta đến lúc đẻ là tốt nhất đấy bệnh viện phụ sản trung ương ở đe la thành là ổn đấy

20. Thanh 22

nội mạc tử cung 12mm có phải là dày không mng ơi.