Thông tin: Hội FA đang rộ lên trào lưu bói vui "Lý do mà bạn vẫn FA" trên Facebook

Thảo luận trong 'Các CLB' bởi batoa, 16/4/2015.

1. batoa

batoa Thành viên mới

FA chủ nghĩa độc thân muôn năm ! Bạn có phải là 1 tín đồ của hội FA này không :D. Với tình trạng hội FA ngày càng đông và hung hãn hiện nay đang rộ lên trào lưu mới trên facebook bằng trò bói vui "Lý Do Mà Bạn Vẫn FA ?". Bạn hãy vào tìm câu trả lời cho mình nhé !

Thời gian gần đây cộng đồng mạng đang rỉ tai nhau 1 trò bói vui mới "lý do bạn vẫn FA" cực hot và đang trở thành trao lưu rộng rãi cho các thánh FA để đi tìm câu hỏi tại sao mà mình đến giờ vẫn Ê sắc Ế :).

Giao diện khi bắt đầu vào Lý Do Mà Bạn Vẫn FA :)

LÝ DO MÀ BẠN VẪN FA là 1 ứng dụng vui giải trí lành mạnh để giảm bớt những căng thẳng thường ngày trong cuộc sống. Ứng dụng bói vui này đã khiến bao thanh niên FA bị mê mệt bởi sự kết luật cuối cùng đưa ra thấy hợp lý với chính bản thân mình.
    Với tốc độ chia sẻ chóng mặt trò bói vui "lý do mà bạn vẫn FA" đang thực sự nở rộ trên face khắp cộng đồng FA ai cũng đã có câu trả lời cho tình trạng độc thân hiện tại của mình .

Còn bản thận bạn đã biết vì sao mình FA chưa, hay nhanh tay thực hiện vài thao tác nhỏ, cùng trả lời 10 câu hỏi trắc nghiệm thú vị để biết vì sao bạn ế nhé ! =))
    Các bạn vào link sau nhé : http://ohfun.vn/boi-vui/58-Ly-do-ma-ban-van-FA.html

BƯỚC 01 : bạn bấm vào CHƠI NGAY VÀ LUÔN :d để bắt đầu tìm cho mình câu trả lời vì sao bạn FA

Bạn sẽ trả lời 10 câu hỏi trắc nghiệm đầy thú vị, không kém phần nguy hiểm và hài hước, nên nhớ là tìm đáp án nào sát với tính cách thoi quen của bạn nhất nhé :D

Sau khi hoàn thành xong 10 câu hỏi hiểm của chương trình là OK và đón chờ kết quả thôi.
    Vài câu hỏi mà mềnh đã thử đây, làm mẫu trước nhé :)

Tình tình của mình thì quá ngoan và quá hiền, còn các bạn thì sao ? =))

BƯỚC 02:

Tiếp đến là các câu hỏi còn lại từ từ tận hưởng hết nhé :D

Anh rất ít khi làm tổn thương ai, vậy mà sao anh vẫn FA =))

Bạn sẽ làm gì khi gặp tình huống này :D

Chó thì nhất khoát phải có 1 con rồi :v = ))

Chắc nhiều quá ko nhớ được :D

BƯỚC 03:

Đã có kết quả để biết lý do vì sao chúng ta FA là đây, bạn thấy thế nào có thấy đúng với bản thân mình đây. Ở đây mình thuộc kiểu BÁNH BÈO, thật thà khiêm tốn quá cũng ế, chán thật =))

Nếu thấy Lý do mà bạn vẫn Fa hay và bổ ích hãy chia sẻ niềm vui này cho các bạn bè của mình nhé !

Và bạn đừng quên hãy liên tục cập nhật các trò bói vui mới cực BÁ ĐẠO được cập nhật liên tục tại trang chủ của OhFun.VN !

Chúc các bạn có những giây phút thư giãn vui vẻ cùng OhFun nhé !

KENT

Xem thêm các chủ đề tạo bởi batoa
    Đang tải...

2. vandinh1

vandinh1 Thành viên mới

Thú vị ghê