Hỏi Về Đăng Ký Topic Dính

Thảo luận trong 'Cần hỗ trợ từ BQT' bởi aolop1234, 18/8/2016.

1. aolop1234

aolop1234 Thành viên tập sự

Mod cho mình hỏi với ạ !
    Mình muốn sử dụng gói dịch vụ đăng tin cố định trong diễn đàn phần thời trang, giầy dép, phụ kiện. Mod cho mình hỏi nếu nhiều người đều đăng như thế thì bài mình sẽ bị đẩy về trang sau nếu có những người mới đăng sau đúng không ạ? Nếu bị đẩy về những trang sau thì có cách nào ghim bài viết cố định ở trang đầu tiên không ạ? và mình đăng như thế thì hôm sau mình có được đăng lại bài viết đó không ạ?
    Cảm ơn Mod !

Xem thêm các chủ đề tạo bởi aolop1234
    Đang tải...

2. support8

support8 Administrator

Chào bạn,
    Sự hiển thị của topic phụ thuộc vào bài viết sau cùng (tới thời điểm mình xem) trong topic; tức là: topic nào có bài gửi sau cùng thì sẽ nằm ở vị trí thứ nhất và lần lượt như vậy cho tới vị trí có bài gửi sau cùng xa nhất.
    Để topic hiển thị cố định tại 1 khu vực và nằm ở phía trên trang nhất của chuyên mục có hình thức sticky topic.
    Với mỗi một chủng loại hàng hóa chỉ được lập duy nhất 1 topic để bán hàng; việc đăng topic khác với cùng 1 chủng loại hoặc nội dung tương tự được xem là vi phạm quy định "lập nhiều topic bán hàng cùng chủng loại hàng hóa/dịch vụ" của mục Mua sắm tiêu dùng.