Cần giúp: Hỏi Về Kirkland Calcium Citrate 500mg Cho Bà Bầu

Thảo luận trong 'Mang thai' bởi keogung90, 3/10/2016.

1. keogung90

keogung90 Thành viên rất tích cực

Chẳng là chị đồng nghiệp cũ của em có dùng canxi loại Kirkland Calcium Citrate 500mg của Mỹ khi mang bầu thấy con cứng cáp mà đợt í e còn chưa chồng nên chẳng quan tâm địa chỉ mua. Nay em tìm trên mạng mà thấy các nơi bán giá chênh nhau, dao động quanh mức 350k-500k/1 hộp, thật giả lẫn lộn nên chị nào biết địa chỉ bán uy tín giới thiệu giúp em với ak. Hoặc biết loại canxi tốt không gây cặn thận chỉ giúp em với ak.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi keogung90
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. webmaster

webmaster Stay hungry. Stay foolish

Kirland là một hãng khá nổi tiếng ở Mỹ và có rất nhiều loại sản phẩm khác nhau. Do vậy nên chọn mua ở nguồn tin cậy.

3. keogung90

Vâng anh, em thấy bảo hãng này nổi tiếng, thành phần canxi cũng k gây cặn thận mà em chưa biết mua ở nguồn nào cho uy tín ấy, mong các anh chị trên làm cha mẹ chỉ giúp ak

4. keogung90

Sau khi tham khảo e đã order từ Mỹ về cho đảm bảo, em vừa nhận thuốc về tay, thanks các a/c trên lcm đã tư vấn ak. 1 hộp 500 viên nên em có dùng đến lúc sinh và sau sinh cũng còn lâu mới hết nên mn có nhu cầu canxi có thể share đôi với em hoặc mn cần 1 lượng nhỏ để uống thử hoặc uống tiếp đến lúc sinh em có thể tặng lại 1 ít ak.

5. lacbuoccodon

lacbuoccodon Thành viên kỳ cựu

canxi nên uống viêng nang mềm đỡ lắng cặn

6. Metieuty

Metieuty Áo lót cho bé bú Beloved Baby

Oánh dấu thông tin.

7. mat_ong_rung_tn

mat_ong_rung_tn Bắt đầu nổi tiếng

Trước có bầu mình toàn nhờ e mình nó mua elevit cho uống, mà trước nó mới sang p ra dịch vụ chuyển tiền tốn kém mình vẫn cứ phải mua từ ÚC. Mình thấy dùng elevit thì con cứng cáp lắm trộm vía, mà không phải bổ sung thêm gì, vì elevit chứa đầy đủ hết rồi, elevit đang giảm giá nên giá về VN 1150k 1 hộp 100 viên( dùng 3 tháng). Bạn cứ tham khảo, nếu không tìm đc chỗ nào tin tg bên VN thì đặt mình lấy giúp, nói thật là đợt này đang được giảm giá mới có giá ấy, chứ nếu đợt trước thì về VN giá phải 1300k, Bên mình nhiều nới bán 900k hay 1000k nói thật là chưa bằng giá em mình mua tại ÚC, nên thấy kỳ lạ. Bạn có thể vào fanpage của mình nhé , có ảnh em mình đi mua hàng nữa. Giờ thật giả lẫn lộn đúng là muốn mua hàng chất lượng cũng khong phải dễ https://www.facebook.com/NinhNguyenPhuongChi/