Hỏi ý kiến các mẹ về dùng thuốc trị nám của thầy Cầm

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi thuydung13, 13/6/2014.

1. thuydung13

thuydung13 Thành viên đạt chuẩn

Xin chào các mẹ trên diễn đàn!
    Em tình cờ đọc bài trên báo giadinh.net.vn, đây là đường link ạ http://giadinh.net.vn/suc-khoe/tim-ra-bai-thuoc-chua-nam-hieu-qua-nhokhat-khao-giup-vo-phuc-hoi-nhan-sac-20140321104625536.htmvề vị thầy thuốc có bài thuốc chữa nám hay, hiệu quả. Em nghĩ nếu bài thuốc có hiệu quả thực sự thì đó là điều mắn may đối với rất nhiều chị em phụ nữ đang khổ tâm vì nám. Bản thân em đang dùng thuốc (đã được hai tháng) hiện nay em đang bị mụn nhiều và sạm hơn, em hỏi thì thầy Cầm nói là do thải độc qua da, điều này làm em rất băn khoăn ạ. Theo thầy Cầm nói thì đã có rất nhiều người uống thuốc khỏi, da dẻ lại trắng hồng, mịn màng, nghe mà ham. Tuy nhiên, có một vấn đề là nhiều người hiện cũng rơi vào tình trạng như em nhưng không có cách nào để liên lạc, trao đổi, thông tin tình hình cho nhau, vì báo đó ít cho up bình luận bạn đọc(ví dụ như em bình luận hai lần đều không thấy báo up lên). Vì vậy, hôm nay em lập topic này mong đây sẽ là nơi cho các chị em đang uống thuốc của thầy Cầm chia sẻ thông tin về kết quả chữa trị, giúp đỡ củng cố niềm tin cho nhau. Rất rất hóng tin tức của cả nhà mình ạ!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi thuydung13
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. meimy

meimy Thành viên rất tích cực

Ðề: Hỏi ý kiến các mẹ về dùng thuốc trị nám của thầy Cầm

Mình ko biết phương pháp chữa là gì. Nhưng nếu đó là nơi uy tín thì mẹ nó cứ kiên trì. Làm đẹp là cả quá trình dài. Mình đoán bài thuốc của thầy là thải độc, đẩy hết sắc tố đen và cặn bã sâu dưới da lên bề mặt da rồi sẽ giải quyết chúng. Để tái tạo làn da mới thì quá trình đó là tất nhiên rồi mẹ nó ạ. Quan trọng là sự kiên trì thôi. Chúc mẹ nó thành công.

thuydung13 thích bài này.
  3. thuydung13

Cảm ơn mẹ nó đã động viên. Kiên trì thì phải rồi nhưng vẫn run lắm mẹ meimy ạ, bởi vì mụn cái nào cái nấy to tổ chảng thì khi đi kiểu gì cũng để lại dấu vết. Xong món nám lại đến món sẹo thì... Hihi, anyway, tks mẹ nó quan tâm.

4. Hau Doan

Hau Doan Mẹ Gấu Anh

mẹ nó dùng rồi cho e phản hồi với nhé. E bị tàn nhang, cũng k nhiều lắm nhưng nhìn mặt mũi lọ lem quá.

5. meimy

meimy Thành viên rất tích cực

Cái này giống chế phẩm tretinoin có trong retin A. Bao giờ da cũng cực kỳ xấu trc khi đẹp dần lên. Yên tâm đi mẹ nó :D

6. thuydung13

Ok mẹ nó, mẹ nó cứ lót dép ngồi hóng, có kết quả là me FB ngay.

7. thuydung13

Mẹ Hau Doan nè, có bí kíp trị tàn nhang nè, mẹ nó thử xem sao http://phunukieuviet.vn/cham-soc-da/chua-tan-nhang-bang-ruou-gao.html. Tuần này về em cũng thử xem, biết đâu có kết quả với cả nám.