Hà Nội: Hot Hot Kem Chống Nắng

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi Dang Trung, 1/6/2018.

1. Dang Trung

Dang Trung Bắt đầu tích cực

❤️CHỐNG NẮNG TOÀN THÂN❤️
    VỪA BẢO VỆ DA VỪA DƯỠNG NHẸ NHÀNG

Mặt XINH da TRẮNG chưa đủ, CHÂN TAY MỊN MÀNG mới đủ chuẩn gơn nha chị em

Vẫn là câu chuyện đi biển, và chú lại shopping theo kiểu: “Anh ra mua kem chống nắng, thấy loại nào người ta mua nhiều nhất thì anh lấy, chả biết hai lọ khác nhau cái gì, nên anh lấy CẢ HAI ”

Công nhận làm kinh doanh với các anh chồng, dễ hơn nhỉ; không biết chọn cái nào thì chọn cả hai

Để chống nắng cho vùng da mặt như một lớp kem trang điểm kết hợp, các dòng kem chống nắng của Nhật nhỏ xinh, tốt và tốn kha khá Tuy nhiên dùng cho cả BODY, thì không thể dùng mấy tuýp nhỏ nhỏ thế đc; em xót ruột lắm

Để dùng cho BODY, em chọn hãng SUNDANCE, hãng này quá nổi đối với dòng kem chống nắng tầm trung của Đức rùi. Vì em nó ngoài khả năng chống tia UVA, UVB (chống cháy nắng, giảm lão hoá nhanh) còn có vitamin E dưỡng da nhẹ nhàng nữa ❤️

KHÔNG BẾT DÍNH
    KHÔNG LOANG LỔ

Em này bôi vào phát thẩm thấu nhanh ngay, sẽ tiệp ngay vào màu da, ra nắng còn hơi căng bóng nhìn thích cực ý❤️
    Mà em này Đặc Biệt Vào Nước KHÔNG THÀNH NHỮNG MẢNG KEM TRẮNG TRẮNG TRÊN DA như kem chống nắng thông thường khác.

Bôi lên da, không bị bết dính, bí lỗ chân lông nhé^^ Chú mua cho em loại ở giữa chỉ số CN 30 em dùng đã siêu yêu rùi ý. Bọn em chiến đấu bao nhiều ngày trên đảo phơi nắng mà da em về không xi nhê gì, KHÔNG CHÁY, KHÔNG XẠM, MƯỢT MÀ ☺️

Mà quan trọng nhất là em nó RẺ
    Toàn lọ khủng 100ml mà giá hơn 1xx, 200ml thì hơn 2xx. Bôi đc cả MẶT nhá, CỔ CHÂN TAY cả năm không hết

☀️SUNDANCE có rất nhiều dòng chống nắng, dòng em dùng là thông thường, phổ biến; có dòng cho Chơi thể thao thì có thêm tác dụng HẠN CHẾ MÙI CƠ THỂ, dòng cho trẻ em, cho DA NHẠY CẢM... và cả lotion after sun, dưỡng da cấp ẩm sau khi phơi nắng nữa mà giá thì đúng là SIÊU RẺ

P/s: Hình ảnh lần lượt là hình em khi vừa bôi kem chống nắng chân, da căng như kia, không hề KHÔ hay rít nhé nắp cam cam đang lấp ló là Sundance cream 30 đấy ạ

Sau đó:
    Em test kem chống nắng lên tay:
    A1: Loại milk, chất kem ko quá đặc đâu nhé

A2: loại Spray (đây là loại Xịt dạng nước, như kiểu xịt tưới cây ý ạ:)) từ đó thoa dễ dàng, lớp kem sẽ mỏng, tán đều, và rất dễ phân biệt các vùng đã xịt, không khó như xịt sương nhé ^^

A3: vừa apply lên đã thẩm thấu như này rồi, hoàn toàn tiệp vào màu da và hơi trắng mịn lên một chút nữa chứ

A4: cho vào nước, không loang lổ, không xi nhê gì, em này chống cả nước nhé ^^

MUST HAVE ITEM CHO ĐI BIỂN, ĐI CHƠI NGÀY HÈ HAY ĐƠN GIẢN CHỈ LÀ DI CHUYỂN NGÀY HÈ NẮNG NÓNG CHO CẢ GIA ĐÌNH^^
    01695271350

#sundance #Camsreview #unicorner #suncream #reviewcotam

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Dang Trung