Toàn Quốc: Hướng Dẫn Cách Kiếm Ít Nhất 5$,lấy Tiền Luôn

Thảo luận trong 'Việc làm' bởi NguyenDoPhuongHa, 13/12/2016.

1. NguyenDoPhuongHa

NguyenDoPhuongHa Kiến trúc sư Quy hoạch

Hướng dẫn kiếm $5 khi đăng ký, tăng $4.01 Paypal, hầu như không phải làm gì
    https://givingassistant.org/?rid=U4pbd4RXaR
    Đây là trang cashback, thanh toán bằng Paypal.
    Các bạn đăng kí với refferal link để nhận $ 5 sign up bonus.
    Nhớ là chỉ khi các bạn đăng kí với refferal link các bạn mới nhận được sign up bonus này.
    Để rút về signup bonus, các bạn phải có ít nhất 1 cashback (có nghĩa là bạn phải mua cái gì đó từ các site đối tác của site cashback).
    Chiến thuật là bạn mua cái gì đó siêu rẻ. Các bạn vào trang cashback (link sau đây), nhìn vào thanh tìm kiếm, gõ "ebay", click "visit ebay to earn cashback". Trên ebay, các bạn tìm những món hàng chỉ $1, ship worldwide, thanh toán bằng Paypal và nhận cashback $0.01 (VD gõ trên thanh tìm kiếm của ebay 'handicraft for $1 ship worldwide'). Như vậy, các bạn kiếm lãi $ 4.01, và có thể rút nó về Paypal của mình, đơn giản như cho tay vào túi phải ko các bạn. Các bạn có thể lặp lại quá trình này nhiều lần với các tài khoản khác.
    Các bạn có thể mua hàng trên ebay hoặc MiniInTheBox nhé.
    Mình hay mua hàng trên miniInthebox được cashback 9% mà thấy cập nhật nhanh hơn hàng ebay. Hiện tại mình đã kiếm được 40.1$ vào tài khoản Paypal, các bạn thử xem nhé
    LINK SIGNUP:

https://givingassistant.org/?rid=U4pbd4RXaR

Chú ý là chỉ khi đăng kí với refferal link các bạn mới nhận được signup bonus

Chúc các bạn thành công!!!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi NguyenDoPhuongHa
    Đang tải...

2. mebebi2010

mebebi2010 Thành viên tích cực

Đánh dau van chua hieu cach lam lam

3. Smallvillage

Smallvillage Thành viên chính thức

Đẹt ngừng từ 1/11 rồi.

4. NguyenDoPhuongHa

Bạn mua qua MiniInTheBox cashback 9%, Yourstore.com cashback 8% nhé.
    Mình vẫn nhận được tiền bình thường nhé.
    Copy cho các bạn yên tâm[​IMG]

Sửa lần cuối: 14/12/2016
  5. NguyenDoPhuongHa

Cái này có nghĩa là bạn mua hàng qua trang web đó bạn sẽ nhận được hoàn tiền bao nhiêu % giá trị đơn hàng đó. Ví dụ như mình nhé, khi mình đăng ký sẽ được 5$ vào tài khoản Giving Assistant. Sau đó mình mua 1 ốp điện thoại 0.49$ + 0.5$ phí qua MiniInTheBox, mình sẽ trả bằng paypal 1$, khi đó mình sẽ nhận được 1 ốp điện thoại (được chuyển qua đường bưu điện) và 0.04$ trả vào tài khoản Giving Assistant. Tổng tiền tài khoản Giving Assistant là 5.04$. Và cứ trên 5$ thì Giving Assistant sẽ trả tiền vào tài khoản Paypal (trả tự động sau 30 - 40 ngày nhé). Vậy là mình bỏ ra 1$ ở Paypal, mình nhận được 1 ốp điện thoại và 5.04$ vào tài khoản Paypal. Số tiền đó mình có thể dùng để mua tiếp mặt hàng khác và nhận cashback.