Thông tin: Hướng Dẫn Đào Bitcoin Miễn Phí 2021

Thảo luận trong 'Các vấn đề gia đình khác' bởi Phương COSMETIC, 2/3/2021.

1. Phương COSMETIC

Phương COSMETIC Bắt đầu nổi tiếng

HƯỚNG DẪN ĐÀO BITCOIN MIỄN PHÍ 2021
    Thời điểm Bitcoin ra đời là năm 2008 và sau đó gần chục năm, số đông cũng vẫn nhận định Bitcoin là tiền ảo. Tuy nhiên, vào 12/2020, khi Bitcoin đạt mốc $38.000/Bitcoin, thì thế giới đã thay đổi cách nhìn về Bitcoin. Mới đây, theo bitinfocharts, với giá Bitcoin đầu năm 2021 thì thế giới có thể đang có thêm 100.000 triệu phú USD mới. WOW. Vậy, làm thế nào để có được Bitcoin. Bài viết này, mình sẽ hướng dẫn đào Bitcoin miễn phí 2021 cho các bạn. Xin được nói thêm, là mình đã rút được Bitcoin thành công và cũng đang kiếm Bitcoin bằng 2 cách này.

Ưu điểm của 2 cách (chia sẽ bên dưới):

• Ít vốn, bạn có thể đào bitcoin trên điện thoại, máy tính
    • Dễ làm, chỉ cần click vào link mình cung cấp và đọc qua bài hướng dẫn này là bạn có thể làm được
    • An toàn, không chỉ riêng mình mà bạn bè (được mình giới thiệu) đã rút được bitcoin từ 2 cách này. Tất nhiên, việc nhẹ thì lượng Bitcoin kiếm được ngay sẽ không nhiều, nhưng bù lại, nếu làm đều đặn thì sẽ có kết quả nhé.
    Để tham gia vào thị trường tiền điện tử nói chung hay đào bitcoin nói riêng, thì mọi người cần chuẩn bị:

• Ví (wallet): nói nôm na là dạng ví kỹ thuật số, chứ không phải là ví vật lý mọi người hay mang có dây kéo đâu nhé. Hiện nay, mình đang dùng các ví online như Trust Wallet, coin98… khá ok. Vì vậy, mình sẽ có 1 bài viết share nhiều hơn về các loại ví (wallet) này sau.
    • Tài khoản sàn: là nới để bạn giao dịch (mua/bán) các coin, kể cả Bitcoin. Ví dụ, như Binance , kucoin… Tham khảo bài viết:
    Freebitco.in: quay số may mắn
    Link đăng nhập: TẠI ĐÂY

Lưu ý: bạn nên đăng nhập vào link trên và bookmark đánh dấu trang cho những lần đăng nhập sau. Lý do, để tránh bị hack hoặc nhập đường dẫn (link) sai bị lừa đảo.

Tiếp đến, các bạn sẽ đăng nhập vào Freebitco, tạo tài khoản. Sau đó, quay số may mắn để kiếm Bitcoin. Cứ hết 1 giờ đồng hồ, bạn sẽ được quay số một lần. Tùy vào con số bạn quay được, sẽ quy đổi ra số lượng Bitcoin (BTC) tương ứng (mình nói kỹ ở bên dưới). Cách tạo tài khoản như sau:

Bước 1: Đăng nhập link
    Hình ảnh hướng dẫn đào BItcoin miễn phí 2021 – Freebitco
    Sau đó, chọn Sign Up để tạo tài khoản. Bạn điền đầy đủ thông tin:

1. E-mail address
    2. Password
    3. Your Referrer: 40947628
    4. Enter captcha here: lưu ý là bạn phải gõ đúng chữ In hoa và chữ thường
    5. Cuối cùng, chọn SIGN UP

ĐỌC TIẾP BÀI VIẾT: tại link https://phuongvochannel.com/dao-bitcoin-mien-phi-2021/

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Phương COSMETIC
    Đang tải...