Hà Nội: Hướng Dẫn Săn Đồ (balo, Túi Xách, Đồng Hồ, Giầy Dép) Giá Rẻ Trên Website

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi lien2404, 21/6/2017.

?

Các chi có hay mua đồ trên website không ạ? Chỉ cho em với

1. Em hay mua trên Lotte nhé chị ơi. Đồ đẹp từ kiểu đến chất, giá thì rẻ quá trời

0 phiếu
    0.0%
  2. Chị chuyên mua đồ đây em. Chị mua qua web trung gian để nhận tiền cash back nhé. Web Bogo.vn

0 phiếu
    0.0%
  1. lien2404

lien2404 Thành viên tập sự

Hôm nay mình sẽ chia sẻ cho các bạn bí kíp đặt hàng trên các website nhé.:)
    Thật ra đặt hàng trên các website an toàn và tiện lợi hơn rất nhiều vì đó là ảnh thật, các website cũng có chương trình ưu đãi nhiều hơn, có thêm nhiều chính sách hoàn hàng hơn (như lazada ấy).
    Nhưng quan trọng nhất là GIÁ CẢ. :eek:
    Bạn nên tìm các website được giảm giá hay nói kiểu dân chuyên là đi săn ấy. Sau một thời gian thì mình khá ấn tượng với Lotte. Hàng thì chất lượng khỏi chê rồi, mà mỗi đợt giảm giá trên đó thì giảm kinh khủng luôn. Toàn 50-70% thôi ấy. Mới hôm nay mình vào qua thấy cũng đang giảm balo, túi xách, đồng hồ cả giầy dép nữa cơ, mình tranh thủ đã mua được 1c đồng hồ và túi xách để chuẩn bị đi du lịch rồi ấy. :cool::p:p:p
    À thêm 1 tip nữa đó là: Nếu các bạn mà tìm được vài trang hoàn tiền thì cũng hay nhé. Cái này ở Việt Nam chưa phổ biến lắm nhưng k phải không có nha.
    Mình còn nhiều kinh nghiệm và nhiều trang săn đồ muốn giới thiệu lắm ý. Hôm nay Lotte thôi đã nha;)

Xem thêm các chủ đề tạo bởi lien2404
  2. nquynh

nquynh Thành viên tập sự

Cảm ơn chủ thót chia sẻ kinh nghiệm nha vừa hay mình đang định đi du lịch :D

3. chickenmom

chickenmom Thành viên mới

Mình hay mua đồ trên Lotte công nhận rẻ hơn mấy trang khác nhiều lắm luôn ý, hàng lại chất lượng nữa

4. cuncon2404

cuncon2404 Thành viên tập sự

Cảm ơn thớt vừa đặt xong khá ưng. chờ ngày đi chơi nữa thôi