Hướng Dẫn Trade Coin Trên Sàn Cryptopia

Thảo luận trong 'Học tập' bởi thangdo66, 22/1/2018.

1. thangdo66

thangdo66 Bắt đầu tích cực

Xin chào mấy bác, như đã nói ở phần giới thiệu. Trade Coin là 1 thị trường đầu tư rất tiềm năng mà mình rất muốn giới thiệu cho các bạn!

Thế nên hôm nay mình sẽ làm một bài hướng dẫn cơ bản về giao dịch coin tại sàn này cho bác nào cần.

Sàn này thì thấy nhìu team coin kể cả team mình cũng đánh giá là ok.

Đầu tiên là đăng ký 1 tài khoản tại đây: Cryptopia

Vào phần chính nhé mấy bác:
    • Phần tạo tài khoản mấy bác tự mò vì cái đó cứ làm theo hướng dẫn của sàn là được (mà đừng quên 1 điều là các thông tin quan trọng mấy bác nên lưu lại ở chỗ riêng tư nào đó để bảo mật cho tốt nhé )
    Bước 1: Vào chợ để chọn coin vùng 1 "Market"

Bước 2: Xem thông tin các cặp coin và btc để trade tại vùng số 2

Bước 3: Vào kho “CoinInfo” để tìm hiểu bất cứ 1 loại coin nào - xem nó có phải dạng vừa không :v

Bước 4: Kiểm tra bitcoin của mình có trong tài khoản

Bước 5: Lợi nhuận nằm tại bước quan trọng này đây -các bác nên trau dồi nhìu kiến thức tài chính để lướt sóng trade coin

5 bước trên là cơ bản nhất về quá trình mua bán coin hi vọng sẽ giúp được ít bác mới tìm hiểu về coin.

Ngoài ra bạn cũng nên tham gia các sàn giao dịch tiền ảo sau, lắm loại coin sẽ giúp tăng cơ hội x vài chục lần tài khoản:

Binance, Kucoin, Yobit, Livecoin, Exmo, C-CEX, HitBTC, Cex.io, CoinExchange

Cám ơn các bác đã đọc đến đây, mong những kiến thức trên sẽ giúp các bác mới giao dịch tốt hơn trên thị trường này!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi thangdo66
    Đang tải...