Toàn quốc: Huơng Thắp Thảo Dược Hàn Quốc, Không Chất Độc Hại Đây Ạ ^^

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi Mebe'na, 29/12/2016.

1. Mebe'na

Mebe'na Thành viên sắp chính thức

IMG_0730.JPG IMG_0729.JPG Dù ai đi ngược về xuôi nhưng khi về đến nhà, về đến quê cha đất mẹ cũng sẽ không quên thắp nén hương lên bàn thờ gia tiên.

Dù ai đi ngược về xuôi cũng không quên đi đền, đi đình, đi chùa thắp hương cầu Trời khấn Phật để xin những điều may mắn, bình an cho gia đình .
    "Con người có tổ có tông như cây có cội như sông có nguồn"

☘️☘️☘️ Em xin giới thiệu " hương thắp thảo dược của Hàn Quốc" đến với cả nhà. Hàn Quốc cũng là đất nước theo đạo Phật như nước ta nên hương thắp cũng là sản phẩm không thể thiếu của xứ sở kim chi.

☘️☘️☘️ hương được làm hoàn toàn từ các thảo dược không hề gây độc hại cho sức khỏe khi hít vÀo nhé. Đặc biệt hương có mùi sâm rất dễ chịu, thơm mát, khi thắp hương thơm không quá ngào ngạt gây sặc như các loại hương mà chúng ta vẫn hay thắp nhé không những vậy hương thơm lưu lại khá lâu, tàn hương cũng rất đẹp.

☘️☘️☘️ hương được đóng gói đẹp cẩn thận , hộp sang trọng, lịch sự. 1 hộp gồm 50 cây hương.
    Giá yêu thương 135k/hộp. Em nhận ship toàn quốc ạ. Các mẹ vui lòng inbox em nhé 0986354687.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Mebe'na