IASO - Hoàn thiện vể đẹp của chính bạn - Dòng Dược Mỹ phẩm cao cấp đến từ Hàn Quốc

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi haanh123, 24/6/2010.

1. haanh123

haanh123 Bắt đầu tích cực

IASO – Mỹ phẩm đến từ Hàn Quốc – Hoàn thiện vẻ đẹp của chính bạn

IASO – Dòng sản phẩm Dược Mỹ phẩm đến từ Hàn Quốc lần đầu tiên ra mắt tại thị trường Việt Nam. Được sản xuất theo công nghệ Nano-Liposome, một trong những công nghệ tiên tiến nhất hiện nay thường chỉ được sử dụng trong sản xuất dược phẩm. (Các nàng có thể tìm hiểu về công nghệ Nano-Liposome theo link sau: http://www.danapha.com/htmls/chitiet.aspx?id=fcbf2ae1-83e9-48ed-92aa-895b85d3cb82 đây là link giới thiệu về công nghệ Nano-Liposome của Công ty Dược phẩm Đà Nẵng)

Sản phẩm của IASO bao gồm các sản phẩm dưỡng da và make up, được chia thành 2 dòng IASO và Dr.IASO tớ sẽ giới thiệu dần dần. Giá sản phẩm của tớ sẽ chiết khấu 15% trên giá hang và free ship trên toàn quốc. Một số sản phẩm tớ có hàng dùng thử ( loại 2ml, 8ml và 15ml nữa)

Các nàng có thể liên lạc với tớ
    Địa chỉ: 95 Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội
    YM: poc1800
    Mobile: 0978.771.946
    Email: kimngan.iaso@gmail.com

Phương thức thanh toán:

Chủ TK: Nguyễn Thị Kim Ngân
    1. Ngân hàng Đông Á. Tài khoản : 0101 055 297.
    2. Ngân hàng Vietcombank. Tài khoản : 0451 001 767 858

Website giới thiệu sản phẩm của hang đây nhé: http://collagen.vn/
    Các nàng yên tâm là sản phẩm chất lượng cực tốt vì đây là hàng nhập chính hãng, sản phẩm đẹp long lanh như ảnh trên web luôn.

1. Sữa rửa mặt IASO 150ml (IASOClear Cleansing Foam) giá hãng: 449K -> giảm còn 380K

2. Kem tẩy trang IASO 300g (IASO Clear Cleansing Cream) giá hãng: 449K -> giảm còn 380K
    Nàng nào hay trang điểm sử dụng kem tẩy trang này cực sạch mà lại rất lợi (300g mà chỉ có 380K) tớ cũng đang dùng loại này nhưng phải chia ra cho bà chị cùng dùng vì tớ k thường xuyên trang điểm

3. Sữa rửa mặt DR.IASO 130ml (Dr.IASO Foam Cleanser) giá hãng 370K -> giảm còn 315K

4. Dung dịch làm sạch chuyên sâu 180ml (IASO Clear Conditioner) giá hãng 558K  giảm còn 475K
    Sản phẩm này sử dụng hằng ngày ngay sau khi rửa mặt xong phù hợp với da thường và da dầu có tác dụng làm sạch sâu và làm sáng da

5. Dung dịch làm sạch cho da dầu 35ml (IASO Intensive Clear Booster)  giá hãng 689K  giảm còn 585K
    Sản phẩm có tác dụng tương tự sản phẩm số 4 (dung dịch làm sạch chuyên sâu) nhưng sản phẩm này đặc biệt có tác dụng với những bạn có da dầu (độ dầu cao)

Xem thêm các chủ đề tạo bởi haanh123
    Sửa lần cuối: 24/6/2010
  2. haanh123

Gel tẩy tế bào chết 150g (IASO White Peeling Gel) giá hãng 420K -> giảm còn 355K

Nước hoa hồng làm sạchh 180ml (IASO Purifying Toner) Giá hãng 475K -> giảm còn 405K

Nước hoa hồng dưỡng ẩm 100ml (IASO Purifying Elmusion) Giá hãng 562K -> giảm còn 475K

Tinh chất làm mềm da và se lỗ chân lông 35m (IASO Pore Tightening Silky Serum) Giá hãng 780K -> giảm còn 665K

3. haanh123

Ðề: IASO - Hoàn thiện vể đẹp của chính bạn - Dòng Dược Mỹ phẩm cao cấp đến từ Hàn Quốc

Dòng sản phẩm dành cho da thường và da khô

Mã hàng I07 Nước dưỡng cung cấp độ ẩm cho da 180ml (Hydro Essential Toner) Giá hãng 526K -> giảm còn 450K

Mã hàng I08 Sữa dưỡng ẩm 100ml (Hydro Essential Emulsion) Giá hãng 526K -> giảm còn 450K

MÃ hàng I09: Tinh chất dưỡng ẩm 35ml (Hydro Essential Serum) Giá hãng 638K -> Giảm còn 545K

Mã hàng I: Kem dưỡng ẩm 45g (Hydro Essential Cream) Giá hãng 638K -> Giảm còn 545K

Sửa lần cuối: 29/7/2010
  4. heo_xau_xi1

heo_xau_xi1 Bắt đầu tích cực

Ðề: IASO - Hoàn thiện vể đẹp của chính bạn - Dòng Dược Mỹ phẩm cao cấp đến từ Hàn Quốc

ủa web là colagen ma sao mình hỏng thấy bán sp đó nhỉ , hay bạn chưa up ra ??

5. haanh123

Sản phẩm có Collagen là dòng sản phẩm Plarry của Úc, mình không trực tiếp phân phối dòng sản phẩm đó nên k đưa ra, vả lại website của dòng sản phẩm IASO đang được công ty thiết kế lại, vài bữa nữa sẽ chuyển toàn bộ code sang tên miền mới.

6. Bích Ngọc Nguyễn

Bích Ngọc Nguyễn Thành viên sắp chính thức

Kem dưỡng trắng da 45ml
    (White Science EX Cream)
    Cai này bạn bán bi nhiu? Hàng chình hãng hay xách tay vậy bạn?

7. haanh123

Hàng của mình là hàng chính hãng nhé (do công ty mình nhập khẩu trực tiếp).
    Giá kem dưỡng trắng da là 769K -> giảm còn 655K nhé

8. Bích Ngọc Nguyễn

Bạn ơi, giá web chính thức của IASO thì kem này chỉ có 449k thui, mình không có ý gì đâu, chỉ sợ bạn nhầm thui ^^

9. haanh123

Nàng ơi, tớ không nhầm được mà, ngày nào tớ chẳng phải làm đơn hàng để chuyển hàng đi.
    Link sản phẩm đây nhé
    http://www.collagen.vn/?mod=ctsp&idloai=&page=1&idct=188

có thể nàng nhầm sang giá của sản phẩm khác rồi.

10. Bích Ngọc Nguyễn

Nàng ơi, thế sản phẩm này thì sao, có phải của bên bạn không, bữa giờ mình cứ thấy lạ lạ
    http://iaso.com.vn/layout.php?page=productdetail&id=301

11. haanh123

Tớ rất cảm ơn cậu vì đã phát hiện giùm tớ sai sót này của bộ phận IT trong TP HCM, tớ đã điện vào trong TP HCM để bên đó sửa lại giá.
    Website www.iaso.com.vn do tổng đại lý của mình trong TP HCM quản lý, đây là sai sót trong quá trình nhập liệu nên rất mong cậu thông cảm.
    Link hàng kem trắng da sau khi được sửa đây bạn ạ
    http://www.iaso.com.vn/layout.php?page=productdetail&id=301
    Tớ cũng đang yêu cầu tổng đại lý rà soát lại giá trên website để kịp thời sửa chữa các sai sót.
    Tớ cũng xin lỗi vì đã trả lời cho cậu chậm nhé vì tớ muốn chờ bên TP HCM sửa xong rồi mới gửi lại link cho cậu.

Link của bên mình ở ngoài Hà Nội đây nhé: http://www.iaso.vn/index.asp?lang=1&fold=501

Sửa lần cuối: 15/10/2010
  12. Bích Ngọc Nguyễn

Hihi, hok có gì đâu bạn, tại mình có mua sản phẩm này trong sg nên thấy hơi lạ. Chúc bạn luôn đắt khách nhé ^^