1. Chào bạn,

Để tham gia thảo luận với các thành viên diễn đàn LÀM CHA MẸ thì bạn hãy đăng nhập hoặc click vào nút "Đăng ký" để tạo tài khoản và tham gia giao lưu với các thành viên diễn đàn LÀM CHA MẸ.

Bạn cũng có thể bấm vào nút với biểu tượng Facebook (Đăng nhập với Facebook) để đăng ký tài khoản và đăng nhập nhanh với tài khoản Facebook của bạn. Hoặc tham khảo Hướng dẫn dành cho người mới, Hướng dẫn tìm kiếm thông tin, Quy định chung.
    Dismiss Notice
  2. Để việc bán hàng của các bạn được hiệu quả, hãy tham khảo Quy định phần mua bán, Quy định khi Thanh lý, Hướng dẫn đóng topic bán hàng10 Bí quyết bán hàng hiệu quả
    Dismiss Notice
  3. Dismiss Notice
Dismiss Notice
Để nâng cao hiệu quả bán hàng, bạn có thể tham khảo đăng ký topic dính tại diễn đàn lamchame.com.
Dismiss Notice
Mời các mẹ cùng tham gia ý tưởng cho chương trình giao lưu các gia đình vào dịp Trung Thu này nhé.

Kem Dưỡng Da Olaz hàng xách tay của Đức

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi babyolaz, 12/11/2011.

1. babyolaz

babyolaz Thành viên tập sự

Có vài hủ bán rẻ ^^ Olaz Kem Dưỡng da ko xa lạ với mấy sis .. Đặc biệt ko gây mụn ( nếu ko hợp ) như những sản phẩm khác ..dùng cho cả da thường dị ứng

Olaz Comptele Ngày : có chất chống nắng làm mờ vết nám xóa tàn nhang ,giảm tiến trình lão hóa da ..căn mịn .trắng tự nhiên .. Đặc biệt ko gây mụn ( nếu ko hợp ) ..dùng cho tất cả mọi loại da .. kể cả da thường dị ứng
    Olaz Comptele Đêm : tái tạo da ..căn mịn trắng da ..giảm tiến trình lão hóa da ..xài 1 lần là thich ngay
    Số lương còn ít nên mình lấy giá rẻ ..
    380.000 VND / 1 em .. sis nào đã từng xài wa sẽ biết mình bán giá rất rẻ ^^ ..hàng giả hàng nhái mình hoàn tiền gấp đôi .. mấy sis có thể đến nhà để check hàng trước khi mua ^^ yên tâm về sản phẩm
    www.olaz.de để tham khảo
    Yahoo : hoanganh16384
    Số DT : 01639229438
    Mình giao hàng tận nơi .. free ship quận gò vấp các nơi khác 5k -30k ship

Xem thêm các chủ đề tạo bởi babyolaz
  2. babyolaz

Ðề: Kem Dưỡng Da Olaz hàng xách tay của Đức

^^ tự nhiên ! ..mình bán o sài gòn .. mỹ phẩm thanh lý nên còn rất ít

3. babyolaz

còn vài hộp thanh ly còn 350k/ 1hộp .. thanh lý thêm dt beeline màu trắng unclock 100k hư cục sạc

4. babyolaz

^^ chăm sóc sắc đẹp mấy sis ơi